NairobiWalker
JF-Expert Member
- Oct 31, 2012
- 17,288
- 19,632
Awe Malaya asiwe Malaya, ni Malaya wenu.😃😃Nilijua tu. Unatuwekea huyu malaya aliyefukuzwa na mme wake. 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Namjua huyu dada alikuwa anagawa uroda na tigo kule mambwepande.
Awe Malaya asiwe Malaya, ni Malaya wenu.😃😃Nilijua tu. Unatuwekea huyu malaya aliyefukuzwa na mme wake. 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 Namjua huyu dada alikuwa anagawa uroda na tigo kule mambwepande.
Hata Westlands skyline haiko and Nairobi still dope ..😜
Sama boy was an IT guy . Maybe he got fired for criticizing CCM ( I warned him)..🤣🤣… pengine sasa anaskuma mkokoteni huko Tandale..😁BTW what happened to your friend Mr. Baboo AKA Sama boy 255 ? Ama alidedi? 🤣 🤣
Ardhi yenu mmepea Wazungu walimie Maua, Kahawa, Mirungi na Chai. Roho mbaya iko wapi hapo? Nyie si mnatamba kuwa ndio big economy, mbona mnalialia?Hamna kosa, ila mna roho mbaya na unafiki.
Tena wako serious kwa mtz, wanaandika hadi siku kabisa za kukaa kwenye passport, na location na kama huna useme number ya siku ya host wakompumbavu wewe unanifanya mm mgeni wa kuja kenya au? bila passport au temporary passport unaeza ingia kenya au uganda ??? lini ushawah toka nje ya ushago hapo???😂😂😂😂 wewe na ng'ombe tofaut yenu ni nn ?
Halafu unakuta mp kabisa anaongelea beggers. Mkuu wa Uhamiaji yupo kabisa ofisini. Hiv mtu atoke nchi nyingine aende kuwa omba omba na nyinyi mpo tu. Hiv Kuna nchi hapo?mjinga wewe huna akili how can a tanzanian begger aingie kenya bila passport unless nyinyi hamuna nchi muna guest house ya kunyanduana tu 😂😂😂😂😂
Wasouth ni Afrophobic na ndio wanataka kwao iwe hivyo sasa hii swalalaTanzania linakuwa kama justification yao.Nimeona wakenya kadhaa wanajieleza kweli, lakini wa South wanawapiga misumari ya moto 🤣 🤣 🤣 🤣 🤣 .
Watanzania tupo kimya wanagongana wao kwa wao kwenye mitandao
Ninaweza kuiona kama itakupendeza kaka?Brother Tanzania ilishafanya sana katika ukombozi wa afrika. Tukaambulia maumivu. Soma foreign policy yetu mpya.
Kwa sasa urafiki na mtu ikiwa tu Tanzania inapata faida ya kiuchumi basi. Hayo mambo ya big brother in the region hayamo kwenye foreign policy.
Tanzania siyo nchi ya ku create jobs for other countries. Serikali zao zitengeneze jobs kwa watu wao.
Halafu unakuta mp kabisa anaongelea beggers. Mkuu wa Uhamiaji yupo kabisa ofisini. Hiv mtu atoke nchi nyingine aende kuwa omba omba na nyinyi mpo tu. Hiv Kuna nchi hapo?
Ndo maana watz huwadharau tu. Maana wanaongea Sana halafu ujinga tu. Tunaita kupayuka. Wakenya ni wapayukaji na wakurupukaji tu