Geza Ulole
Platinum Member
- Oct 31, 2009
- 76,172
- 107,735
Hersi kaangukia pua ubunge CCM! Unajua sababu?huyo karia ndio alitaka kuvuruga kabisa mpira wa tanzania kiongozi anaongea pumba tu muda wote
Hersi kaangukia pua ubunge CCM! Unajua sababu?huyo karia ndio alitaka kuvuruga kabisa mpira wa tanzania kiongozi anaongea pumba tu muda wote
Have you heard of illegal immigrants? Are you a legal or illegal immigrant in Tanzania?mjinga wewe huna akili how can a tanzanian begger aingie kenya bila passport unless nyinyi hamuna nchi muna guest house ya kunyanduana tu 😂😂😂😂😂
Ninauhakika link uliyoileta ni vitu bullshit hakuna mkenya duniani mwenye akili sawa.TikTok - Make Your Day
vm.tiktok.com
As if wewe ushaipanda hata gari.Hajawahi kutoka nje ya Kenya huyo fala, hana anachojua.
hahaha hersi humuwezi wewe kaangukia pua makamba gwiji itakua hersi😂😂😂Hersi kaangukia pua ubunge CCM! Unajua sababu?
iilegal immigrant anakaa ombaomba for 5 yrs na humujui kama ni mkimbizi na hamuwarudishi kwao??😂😂😂😂Have you heard of illegal immigrants? Are you a legal or illegal immigrant in Tanzania?
In 2024, Gor Mahia’s primary shirt sponsorship revenue was KSh 80 million from SportPesa.Ungekuwa na akili ungejua clubs do sign higher sponsorship deals than leagues. Lakini ng'ombe ni ng'ombe tu.
Brother hersi humjui vizuri wewe vizuri, unafuata tu mahaba ya Yanga. Tukikuuliza kiundani huwezi kutoa jibu lolote. Sasa hivi hutamuona tena anajihusisha na Yanga. Plan yake failed. Watu walikuwa wanamchora tu na kumpatia sifa za kijinga. Watu hawajasahau aliwaita wala mihogo. Yaani wewe ni kiongozi unawaita wanachama wako wala mihogo!!!?hahaha hersi humuwezi wewe kaangukia pua makamba gwiji itakua hersi😂😂😂
Kwa sababu hawana uwezo wa kulipia timu unawaita wala mihogo!!? Who are you in this country? Wapiga kura wa CCM unawaita wala mihogo!!?Brother hersi humjui vizuri wewe vizuri, unafuata tu mahaba ya Yanga. Tukikuuliza kiundani huwezi kutoa jibu lolote. Sasa hivi hutamuona tena anajihusisha na Yanga. Plan yake failed. Watu walikuwa wanamchora tu na kumpatia sifa za kijinga. Watu hawajasahau aliwaita wala mihogo. Yaani wewe ni kiongozi unawaita wanachama wako wala mihogo!!!?
Zamani nyakati za utumwa ndio watu walikuwa wanabebwa juu huku watu wakitembea? Yeye ni nani katika zama hizi kubebwa juu juu kwenye kiti kama mfalme Tanzania? Watu walikuwa wanakusanya taarifa tu. Yeye alidhani watu wamesahau. Na kuna mengi tu nje ya paziaKwa sababu hawana uwezo wa kulipia timu unawaita wala mihogo!!? Who are you in this country? Wapiga kura wa CCM unawaita wala mihogo!!?
Kiongozi wa CCM anatakiwa kuwa mnyenyekevu kwa wanachama wake.Zamani nyakati za utumwa ndio watu walikuwa wanabebwa juu huku watu wakitembea? Yeye ni nani katika zama hizi kubebwa juu juu kwenye kiti kama mfalme Tanzania? Watu walikuwa wanakusanya taarifa tu. Yeye alidhani watu wamesahau. Na kuna mengi tu nje ya pazia
Nahisi ni tour guide kule Arusha 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Tanzania ina GDP ndogo.
Mashirika ya kimataifa yako Kenya.
Kenya ina maghorofa mengi.
Sarafu ya TZ ina thamani ndogo.
Tumechukua action kidogo sana, tangu jana Kenya ni MATAMKO na PESS mfululizo.
View: https://youtu.be/fYJVJsw_qz0?si=7q43LAB2HepWlfrE
That's why they are called illegal. Yani akili yako ni ndogo to an extent huwrzi elewa hiyo kingereza simple?iilegal immigrant anakaa ombaomba for 5 yrs na humujui kama ni mkimbizi na hamuwarudishi kwao??😂😂😂😂

East Africa commercial and logistics center View attachment 3425504👇🏾
View: https://youtu.be/do93KkYo21U?si=ur7fiIOPvECzS1pA. The biggest in the region. Kunyarendans watapata kitu ka hii in the next coming decades.