Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

You are a Yemeni refugee, lazima ukuwe na passport ndio ukubaliwe kuingia Kenya. Ungekuwa Mtanzania ungeingia Tu bila wasiwasi.
mjinga wewe huna akili how can a tanzanian begger aingie kenya bila passport unless nyinyi hamuna nchi muna guest house ya kunyanduana tu 😂😂😂😂😂
 
IMG_7505.jpeg
IMG_7506.jpeg
IMG_7507.jpeg
EACOP 🇹🇿🇹🇿🇹🇿 over 3.5b usd
 
Which EAC?

Kenya knows nothing about integration, except when it wants to export it's useless jobless youths.
Hawa watu inatakiwa wajifunze maana ya branding , huwez pata muwekezaji wa dhamani au kitu Cha thaman ikiwa nawe unajishusha sana.
Hata ukiangalia jinsi wasanii wa kibongo na Kenya walivyo na utofauti wa thaman , hiyo yote inaanzia kwenye brand tengeneza brand ili watu wa thaman waje, sasa wao wanataka badala kuwavutia wawekezaji wakubwa wakuja weka viwanda na wanunuzi wakubwa mazao watao Toka nje wanataka turuhusu wachina waje walime wasafirishe wenyewe huku wazawa wakibaki hawana pa kuuza🤣🤣🤣🤣
 
Aione NairobiWalker alikua anasema pesa ndogo.

Damn Miaka 10 😂😂😂
Naomba udhamini wa sandaland footwear wa simba kwa mwaka ni bei gani versus huuu udhamini


Wakati mkataba wa miaka miwili wa Kampuni ya Sandaland kuhusu uzalishaji wa vifaa vya michezo kwa Club ya Simba SC ukiwa unaelekea ukingoni, Club hiyo jioni ya leo Jijini Dar es salaam imemtangaza Mzalishaji mpya wa jezi zao.

Simba wamemitangaza Kampuni ya Jayrutty kuwa ndio Mzalishaji na Muuzaji mpya wa jezi zao kwa kipindi cha miaka mitano katika mkataba huo mnono wenye thamani ya Tsh Bilioni 38 (38,120,400,000).

Kwa mujibu wa mkataba, licha ya Kampuni hiyo kutengeneza jezi za Timu huyo pia itajenga uwanja wa Simba SC wenye uwezo wa kuchukua mashabiki kati ya elfu 10 hadi 12, kuleta basi jipya la kisasa la Timu aina ya Irizar, kujenga Media ya Club, Ofisi na kutoa pesa Tsh milioni 100 kila mwaka za kusaidia vipaji vya soka vya Simba SC.

Mkataba huu mpya unakuwa mkataba ulioweka rekodi ya kipekee kwa Tanzania na Afrika Mashariki kwani imeelezwa kuwa hakuna Club yoyote ya soka yenye mkataba wa thamani hiyo.

Mwaka 2019 Simba iliingia mkataba wa miaka miwili na UhlSport wenye thamani ya Tsh milioni 600, mwaka 2021 wakasaini mkataba wa miaka miwili na Vunjabei wenye thamani ya Tsh Bilioni 2 na mwaka 2023 waliingia Mkataba wa miaka miwili na Sandaland wenye thamani ya Tsh Bilioni 4. #MillardAyoUPDATES
 
Because you don't follow them they way you do with Kenya. Mngekuwa mnafuatilia mambo ya masomo pia hivo watanzania wangekula mbali Sana.
Weka link acha ufala.

I remember we ndio kenge no moja ulikua na kiherehere kutuonesha wachina wanafanya small business kariakoo na maeneo mengi kwa kejeli.

Now tumepiga ajabu wanaolia ni nyie nyang'au.

Weka Link ya NATIONAL TVs, media zote za nchi, kuongelea Tv na hiyo Sheria. Vya Other African countries.

Remember the whole media za Nchi kuanzia gazeti front Page, National Tv, private Tv, blogs, podcast, vlog, social media vyote kama Ukunyan
 
Hawa watu inatakiwa wajifunze maana ya branding , huwez pata muwekezaji wa dhamani au kitu Cha thaman ikiwa nawe unajishusha sana.
Hata ukiangalia jinsi wasanii wa kibongo na Kenya walivyo na utofauti wa thaman , hiyo yote inaanzia kwenye brand tengeneza brand ili watu wa thaman waje, sasa wao wanataka badala kuwavutia wawekezaji wakubwa wakuja weka viwanda na wanunuzi wakubwa mazao watao Toka nje wanataka turuhusu wachina waje walime wasafirishe wenyewe huku wazawa wakibaki hawana pa kuuza🤣🤣🤣🤣
Wakenya wamelelewa hivyo, ndio maana hata sasa wanafurahia sattelitte towns za Wasomali.
 
Yaani wakenya wanahangaika kweli. 🤣🤣🤣🤣 na wanajiita matajiri


View: https://youtu.be/m055eeYbm5c?si=vYD4GCOVJ_TlxBpo


Wasome hapa:

Serikali ya Tanzania haiwezi ku create jobs kwa jobless wa Kenya. Kenya inatakiwa itengeneze jobs kwa watu wake.

Hapa umeua broo 💪
 
Kuna famers wapo kutoka Kenya, ila ni very few na we know them.

Dawa yao imeshapatikana
Thank you for at last resting this debate . Kenyans farm in TZ. Wale walikuwa wananipiga wako wapi?…😄😄
 
Back
Top Bottom