Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hiyo Barabara Iko busy sana. Nadhani kwa Tanzania hakuna Barabara yenye gari nyingi za mizigo kama hiyo. Pale Mbeya Hadi Tunduma naona kuna mpango wa kujenga njia nne kwa PPP.. ..sijajua wamefika wapi..

Ila hata Tazara wakiifanyia ukarabati mzuri na kuweka mabehewa ya kutosha itasaidia sana kupunguza foleni hiyo njia... Kama Sasa hivi kuna mzigo wa Copper mwingi sana kutoka Zambia na DRC... Ngoja tuone kama DP atatoa figure kamili ya mzigo wanao handle pale Port tuna weza kuwa double hao kenge wa North.
20250607_192428.jpg

Tazara na TRC, kama wengekuwa wajanja wangenunua truck on flatcar (mabehewa ya flatbet), ili kubeba tela za malori.

Hapo kila mtu ana win, (malori na reli)
 
Punguza moto.. you are literally just from testing and you’re on your first few months of operating…in the first year, Madaraka express tickets weren’t available weeks in advance! Of course people like you are still excited about it, there has to be a higher traffic..
Kws kipindi chote hicho kenya sgr imekuwa chini ya wachina na bado imeenda kwa hasara.
Madaraka kwa kipindi chote hicho haijawahi fikisha ha trips 8 .
Kabla ya kufail angalia map sgr Tanzania halafu linganisha na yenu
 
View attachment 3360112
Tazara na TRC, kama wengekuwa wajanja wangenunua truck on flatcar (mabehewa ya flatbet), ili kubeba tela za malori.

Hapo kila mtu ana win, (malori na reli)

TRC ile MGR ni kama mwendokasi tu.

Wana behewa chache ila mizigo mingi. Ukifanya booking ya behewa pale Unaweza kusubiri Hadi mwezi ndio unapata. Hata locomotive sidhani kama zinafika 10. Nguvu kubwa imewekezwa SGR... MGR wana chechemea.

Bora PPP ya Tazara, labda mchina anaweza kuleta mapinduzi kwenye usafirishaji wa Reli upande huo wa nyanda za juu Kusini.
 
Back
Top Bottom