Sama boy 255
JF-Expert Member
- Mar 5, 2021
- 13,805
- 41,709
Kweli wewe ni bafoon 😆🤣🤣 yani umekuja na comeback hii.? Aisee upo serious kweli.?Nyinyi munaibiwa hadi maji. 🤣 🤣 🤣 🤣
Tanzanian Authorities Arrest Chinese Farmer For Illegally Pumping Millions of Liters of Water From Local Rivers
A Chinese large-scale farmer was arrested by local authorities in the small village of Kidogozelo in eastern Tanzania for using a high-capacity pump to draw water from the Ruvu river to irrigate his vegetable farm. The unnamed Chinese national is accused of installing and using an illegal...chinaglobalsouth.com
Unajua illegal mining in bongoslum is worse than in Kenya. Nyinyi ni bongolala na wavivu ndio maana hata maji munaibiwa. 🤣 🤣 🤣Kweli wewe ni bafoon 😆🤣🤣 yani umekuja na comeback hii.? Aisee upo serious kweli.?
Eeh umenigeuzia kibao tena.? 🤣🤣🤣 hapa bongo kuna illigal mining inafanywa na mtu mweupe.? Foreigner.? 🤣🤣 hadi kiama hiyo haiwezi tokea. Kenyans are bafoons acording to Chinese people. Ndio mana wachina wanachimba madini in your country without you knowing.Unajua illegal mining in bongoslum is worse than in Kenya. Nyinyi ni bongolala na wavivu ndio maana hata maji munaibiwa. 🤣 🤣 🤣
Yaani hiyo ndio comeback! 😂😂😂Kweli wewe ni bafoon 😆🤣🤣 yani umekuja na comeback hii.? Aisee upo serious kweli.?
Jamaa ni mjinga sana. Sasa kuiba maji ili mtu akamwagilie shamba lake ambalo kimsingi lipo hapahapa Tz, analinganisha ni vitu sensitive kama mtu kuchimba madini ndani ya nchi yao bila wao kujua na kuyatorosha china. 🤣🤣🤣 taifa lao ni la vichaa haswaaa.Yaani hiyo ndio comeback! 😂😂😂
Vita ya saba saba BM 21 anakuja na fimbo!
Kinachouma ni kudanganywa nchi yao haina madini. 😂😂😂Jamaa ni mjinga sana. Sasa kuiba maji ili mtu akamwagilie shamba lake ambalo kimsingi lipo hapahapa Tz, analinganisha ni vitu sensitive kama mtu kuchimba madini ndani ya nchi yao bila wao kujua na kuyatorosha china. 🤣🤣🤣 taifa lao ni la vichaa haswaaa.
https://allafrica.com/stories/201608011175.htmlEeh umenigeuzia kibao tena.? 🤣🤣🤣 hapa bongo kuna illigal mining inafanywa na mtu mweupe.? Foreigner.? 🤣🤣 hadi kiama hiyo haiwezi tokea. Kenyans are bafoons acording to Chinese people. Ndio mana wachina wanachimba madini in your country without you knowing.
Unajua shida ya jirani zetu hawa ni kwamba wanaamini sana articles za wazungu 🤣🤣 mzungu akatumia huo huo udhaifu wao, kawaambia ya kwamba nchi yenu yote haina madini na wakaamini 🤣🤣🤣Kinachouma ni kudanganywa nchi yao haina madini. 😂😂😂
Sawa eyesight engineer 😂😂Aawpii hii kitu haitakuwa 60,000 seats capaciry naona structure ya 30,000 seats hapo? Ruto kashawafalamanga tayari!
Tofauti yao na kondoo ni harufu. 😂😂😂Unajua shida ya jirani zetu hawa ni kwamba wanaamini sana articles za wazungu 🤣🤣 mzungu akatumia huo huo udhaifu wao, kawaambia ya kwamba nchi yenu yote haina madini na wakaamini 🤣🤣🤣
Wao wanapewa taarifa na wazungu kuhusu nchi yao na wenyewe hawa quastion chochote. Jamaa ni vilaza sana 🤣🤣 wao wanapigania siasa huku, kumbe wachina wanachota madini.
Hi ni ujamaa kwa uhalisi wake, Wako zile za kujenga porini ndo ilete maendeleo kule.. same way they moved the capital yet more than 40 years later, there’s almost nothing to show for it, just a few government buildings now being prepared.As of today 24th Jan 2025 hawa wachawi bado wanachimba foundation. Alafu sidhani Kama CAF watakubali kupeleka hata training session to this wilderness. Yani out of all places hawa wachawi waliamua kujenga uwanja msituni?
Kwanza hata barabara ya kufika kwa Hii quarry hakuna.
View attachment 3212851
View attachment 3212852
Bongolalas are the biggest hypocrites in Africa.Eeh umenigeuzia kibao tena.? 🤣🤣🤣 hapa bongo kuna illigal mining inafanywa na mtu mweupe.? Foreigner.? 🤣🤣 hadi kiama hiyo haiwezi. Kenyans are bafoons acording to Chinese people. Ndio mana wachina wanachimba madini in your country without you knowing.
Hakuna capital iliyokua moved 40 yeras ago in Tz. Labda ni kapital yako hiyo 🤣🤣🤣Hi ni ujamaa kwa uhalisi wake, Wako zile za kujenga porini ndo ilete maendeleo kule.. same way they moved the capital yet more than 40 years later, there’s almost nothing to show for it, just a few government buildings now being prepared.
A capitalist will look at its viability, in terms of optimal value and also return on investment, and since it’s government, focuses on functionality as well.. there’s better things to develop a place than a stadium. Waanzie hata soko bana ama izo “basi stendi” zao
We all know kuna dhahabu geita, nyinyi mmewahi kujua kama kuna madini nchini kwenu.? 🤣🤣🤣 bafoon.Bongolalas are the biggest hypocrites in Africa.
View: https://x.com/CapitalDigital_/status/1186686912632934403
Nyie ni maiti mchina anaibeba Kenya kama yake imagine Hadi barabara anajegea Kisha anawapangaisha kupita mpaka mnakufaTreaties za kipuzi ni kama za huko kwenu bongoslum, ndio kwa maana huko wachina wanafanya hawking na kushindana na wauzaji wadogo wadogo because your economy is very informal.
Unajigamba kumlipa mchina kupita njia ambayo Ipo kwenye nchi yako?Have you ever heard of something called REITs? Do you even know what is it? Kama hakuna returns then why would a Chinese spend $400M to just build high rises?
Expressway watu wanatumia but only when there is traffic jam on the below road,p. For me I use expressway almost weekly except this week ndio sijatumia.
View attachment 3213410
Ulianza na kukana hakuna foreigner mweupe wanafanya illegal mining in bongoslum. Eeehhhh wachina mia moja walikamatwa, bado unapinga sio. 🤣 🤣 🤣 Nani alisema Kenya hakuna madini? Kwani unadhani Geography tumekua tukifunzwa nini since primary school?We all know kuna dhahabu geita, nyinyi mmewahi kujua kama kuna madini nchini kwenu.? 🤣🤣🤣 bafoon.
Naona AMARII amekuwa aki Like kuanzia kitambo 😂😂Watchman pia had something to say about Talanta Stadium.
NairobiWalker kuja uchukue watchman wako😂😂😂
View attachment 3212938
Tunajua tuna madini, nchi kama zote hii Africa zina madini, tofauti tu ni quantities.We all know kuna dhahabu geita, nyinyi mmewahi kujua kama kuna madini nchini kwenu.? 🤣🤣🤣 bafoon.
Endelea kuumia, hizo renders ziko hadi kwa site for haters like you to see. Lazima utalilia kwa choo very soon.
Hii mali ya Mchina itawatesa, wewe furahi yale yale ya sgr yenu, sisi tunajenga kwa fedha yetu ni jeuri yetuEndelea kuumia, hizo renders ziko hadi kwa site for haters like you to see. Lazima utalilia kwa choo very soon.