Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Yani mtu ako hapo bongolala penye mshahara yake haifiki 50k ya Kenya achangie mtu ako nchi yenye minimum wage ni $15 per hour, yani akiamua afanye kazi ya chini kabisa for ten hours a day anaingiza $150. 🤣 🤣 🤣
akiamua kufanya ya chini kabisa 1M
1793040104724.png
 
sio lazma niwe mimi, kwan DP world si alitafuta akapatikana na milataba ikafichwa au hilo pia nikuelikishe 😆😆😆😆😆
Sasa hata wewe si unaweza mtafuta mwekezaji akawekeza kuliko kupiga kelele hapa?
Kuna watu wanafanya kazi ndo maana unaona alipatikana? Lakini pia serikali haifanyi biashara bali ni kuweka mazingira kwa ajili ya uwekezaji.
Pia acha kuwa mjinga nenda tandahimba ukaone MAMCU wanavyojenga kiwanda kikubwa Cha korosho, pia Kuna small scale industries za kufa mtu ni wewe TU na akili yako ya kulalamika
 
Back
Top Bottom