Huwa nakwambia ndani ndani huwa unaheshimu Kenya ndio maana standards zako za Kenya huwa juu ila za Vumbistan unaweka chini. Sasa useme hiyo barabara ya Yaya Center ni mbovu alafu hii hapa unasema ni nzuri? 😂 😂
Na ukumbuke video zote mbili zimefanywa na Bertin ambaye alikuja Kenya na lengo la kuonesha Kenya ilivyo mbovu hadi video zake alikuwa anatafutatafuta viaibu ilhali akiwa Tanzania anajaribu kutafuta angle zinazofanya mji ukae bora zaidi?
View: https://www.instagram.com/reel/C6TDqIZtfnr/?igsh=MXc4eWF0bTE4ZjRidA%3D%3D
Uninaikumbusha ile siku nilipost video ya Rosslyn ukaibeza ukaleta video ya Mbezi alafu hiyo mbezi imechakaa kinoma na barabara 90% hazina lami na unainsist ni nzuri yet Rosslyn iliyo na good landscaping na sidewalks na barabara zote lami unasema ni substandard. 😂😂