Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Hizi juice zote hapa ziko manufactured in Kenya, na zinapatikana kwa supermarket ya bongoslum. 🤣 🤣 🤣
1. Acacia Kids Juice
2. Frosti Juice
3. Fruitville
4. Orchid Valley



View attachment 3177938
Katika hiyo list naijua fruitville tu!! Na ambayo pia sinywi, poor quality, zingine zote takataka tu!! Bora ninywe Ufresh kuliko taka taka hizo!!
 

Hawa jamaa washamba hawa sijawahi kuona, angalia nguo gani hizi vijana wanavaa, wakenya bado wapo 70s 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Screenshot_20241216-194943_1.jpg
 
Zinafanya nini kwenye shelves za supermarkets zenu kama hazinunuliki? Why would supermarkets stock items that don't sell? Unafikiri ni vilaza kama wewe?
Sasa kama mwenye supermarket ni mkenya unategemea atajaza sabuni za wapi, lazima ziwe za kunyaland kwasababu anapita nazo kimagendo, lkn kiukweli kabisa hizo products huku mtaani hazipo, kwanza over 90% ya watanzania hawana utaratibu wa kwenda supermarket, sisi tunatumia markets na ndiyo maana unaona serikali imejenga masoko mengi sana mapya cz uchumi wa mtanzania upo hivyo, no wonder the region on the matter of inclusive economy.
 
Sasa kama mwenye supermarket ni mkenya unategemea atajaza sabuni za wapi, lazima ziwe za kunyaland kwasababu anapita nazo kimagendo, lkn kiukweli kabisa hizo products huku mtaani hazipo, kwanza over 90% ya watanzania hawana utaratibu wa kwenda supermarket, sisi tunatumia markets na ndiyo maana unaona serikali imejenga masoko mengi sana mapya cz uchumi wa mtanzania upo hivyo, no wonder the region on the matter of inclusive economy.
Wewe ni mwehu. Eti supermarket iliyokuwa kwenye ile video ni ya mkenya? Do you have any proof?

Alafu eti anapitisha bidhaa za Kenya na kuingiza Bongo kimagengo? In case that's true, what's your relevant authoritjes doing about it?

Alafu eti nyinyi hamna utaratibu wa kwenda supermarkets? Kwa hivyo hizo supermarkets zilizopo Dar na Tanzania nzima ni wakenya wanaenda?

Nyinyi vilaza hamkosangi vingizio, kawaida yenu sana
 
Katika hiyo list naijua fruitville tu!! Na ambayo pia sinywi, poor quality, zingine zote takataka tu!! Bora ninywe Ufresh kuliko taka taka hizo!!
Uzuri ni kwamba zinauzwa. Unafikiri wewe kutonunua inazuia wengine kununua? Ingekuwa hazinunuliwi wala hazingepatikana kwenye shelves zenu.
 
Back
Top Bottom