concordile 101
JF-Expert Member
- Oct 13, 2013
- 6,999
- 15,466
Mkuu kwanza utambue kabisa ubungo basi terminal ilikuwa chini ya manispaa ya ubungo na kama alikuwa ni kinjekitile ngwale ndio alipata tender ya ukusanyaji ushuri hakuwa na uwezo wa kujenga choo maana haikuwa Mali yake na ingekuwa ni kinyume na mkataba.Mkwere si aliwamilikisha stand ya Ubungo, ikawa kama soko na hawakujenga hata choo.
Unajifanya hujui hilo?
Kwa ushauri fuatilia ripoti ya mapato kwa manispaaa ya ubungo kwa kipindi chote utakuta taarifa ya mapato yatokanayo na ushuru wa stendi yalikuwa yanasoma. Sasa kama yalikuwa yanasoma ikawaje yasome ubungo wakati kinje alikuwa amemilikishwa. Walau ungesema kuwa hakukuwa na open tender ya kumpata mzabuni ungeeleweka .