Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kama ingejengwa ingekua ni jointed rail na ya diesel locomotives kams Kenya.
Maana mpango wa SGR ulikua wa East Africa na ilikua ijengwe kote kama iliyojengwa Kenya.
Ila Magufuli ameleta utofauti anafaa apongezwe.
Samia ni kama Kikwete huwa hawajui kitu kinaitwa ufanisi.
Ona hata viti vya EMU vilivyowekwa ushuzi mtupu.
Kikwete amekiri hili baada ya kumtwanga spana huko twitter. Amekiri kwenye intavyuu na Idrisa kuwa yeye hakuwa na uwezo wa kuanzisha ya umeme. Kwa umeme upi kwanza, na akili zipi?


View: https://x.com/KipepeComrade/status/1841633931545690420
 
Kama ingejengwa ingekua ni jointed rail na ya diesel locomotives kams Kenya.
Maana mpango wa SGR ulikua wa East Africa na ilikua ijengwe kote kama iliyojengwa Kenya.
Ila Magufuli ameleta utofauti anafaa apongezwe.
Samia ni kama Kikwete huwa hawajui kitu kinaitwa ufanisi.
Ona hata viti vya EMU vilivyowekwa ushuzi mtupu.
Mkuu
Lete ushahidi wa hizi tuhuma.
Malipo ya serikali yanafanyika kivipi Sasa hivi ,soma ripoti ya ukaguzi 2021/2022 uone mabehewa yalivyopigwa kipindi Cha jamaa yako
 
Waziri ni kama mkuu wa kitengo tu Hana influence yoyote kwenye kuelekeza maendeleo ya zaid ya raisi Sasa ikawaje barabara alizojenga magu akiwa raisi ziwe mbovu wakati alikuwa mfuatiliaji?
Bro embu ongea kwa utimamu bana.
Waziri wa wizara husika ndio msimamizi na mkaguzi rais ni mpitishaji na mtoa amri.
Embu nitajie barabara gani hiyo ambayo ilijengwa kipindi cha Magufuli halafu ikawa mbovu!?
Embu itaje.
 
Waziri msimamizi wa hizo barabara alikuwa nani?
W
Report ya CAG baada ya kufa Magu ilichezewa makusudi. Report.ya CAG baada ya kufa Magu kuna upigani mkubwa, nini kimefanyika so.far dhidi ya huo upigaji?
Hiyo ni ripoti ya kwanza chini ya Samia ambapo hata ununuzi wa mabehewa ulizidi mara mbili ya gharama .
Hapo Kuna Yale mabehewa used toka Denmark ambayo mpaka Leo yamefika sita tu
 
Kwenye ufanisi tueleze barabara unayoijua weye aliyojenga magu akiwa raisi ambayo Iko katika standard za kimataifa Mimi nakupa ya kikwete iyovi- mafinga miaka zaid ya 10 Bado Haina mashimo
1)Kwani Kibaha highway nani kajenga!?
Barabara za Dar nani kaziboresha!??
Tizama barabara ya Ubungo kuanzia ubungo interchange hadi kuungana na kimara-kibaha highway nani kajenga zile kama sio Magufuli!??
Unaleta suala la ufanisi wa barabara ushindanishe na Magufuli!?
Utafeli bro.
 
1)Kwani Kibaha highway nani kajenga!?
Barabara za Dar nani kaziboresha!??
Tizama barabara ya Ubungo kuanzia ubungo interchange hadi kuungana na kimara-kibaha highway nani kajenga zile kama sio Magufuli!??
Unaleta suala la ufanisi wa barabara ushindanishe na Magufuli!?
Utafeli bro.
Bro achana na uyo jamaa anaongea Kwa mihemko nadhani Kuna tatizo lilimpata na ao wanaoponda ndio tulikuwa tunawashuhudia wanatuwekea Hadi link za live hapa uzinduzi na baadhi ya miradi iliyokamilika
 
Leo tuna mpaka umeme wa ziada, ukiachilia mbali kujitoa kwenye makali ya mgao. Leo tuna high speed trains, Kikwete na genge lake, kwa sababu ya low IQ, walitaka kujenga ya diesel.

Umesahau familia yao walijimilikisha stendi ya Ubungo, na hata choo hawakujenga?
Kipindi brt inatengenezwa kivukoni ziliruhusiwa bus za uda tu na route ilikua kivukoni mnazi mmoja,chini ya kisena na inavyodaiwa na mtoto wa kigogo mmoja,aisee kinamama wauza samaki na wakazi wa kigamboni kipindi kile waliteseka sana,jamaa walipiga hela ile route balaa
 
Watu wakubali wakatae marehemu alikua ana maono ya kutufikisha mbali.
Sawa hatukatai alikua na madhaifu yake ila alikua anatupeleka nchi ya ahadi.
Hakuna mtu aliyekua na uthubutu kama yeye katika viongozi.
Bro humu watu walikuwa Awana Cha kupost dhini ya wakenye humu ila jamaa kawapa power iyo ila wanasahau je mlikuwa mnapost vitu vinatoka wapi

Tukubali tu mama ana winning Kwa kupitia mzee pia anatengeneza legacy yake nzuri

Mama anayo madhaifu na mazuri yake kama ambavyo mzee alivyokuwa navyo

Mtu asiseme Kwa chukua zake tuangalie nadhalia
 
Back
Top Bottom