ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,289
- 163,970
Unaongea kama standard 2 ๐๐๐๐
Kila mwaka Serikali Huwa inakuja na Mpango na Muongozo wa maandalizi ya Bajeti kuelekea disemba.
I wonder hivi wewe hapo hasa unachoelewa ni kipi kwenye masuala ya Uchumi na management yake? Naona Kila unachoongea unatoa Boko ๐๐.
Hata yakigonga 200trilion Kuna tatizo kwani?
Vipi tena hiyo 56T imetoka wapi wakati mlisema mnajenga Kwa pesa zenu na hamkopi? ๐ฎ๐ฎ๐ฎ
Cheki hapa implementation ya Bajeti ya 2023/2024 hapa ๐๐
View: https://www.instagram.com/p/DB3WbLEPJ-s/?igsh=MXFrbnI1MWVvbTYwaQ==
Mwisho, Bajeti ya SSH ya mwaka 2025/26 ni mara 2 ya Bajeti ya Mwendazake ya 2020/21.
Extra ordinary performance
watu wanataka uhalisia sio budget ambayo haipo, watanzania wanataka kuona sukari ikuuzwa 1500 per kg, watanzania wanataka kujua kwann meli ya mafuta inashusha mafuta mwezi mzima alaf damage wanalipa walipa kodi kwa uzembe ambao wachache wanasababisha , watanzania wanataka kujua nchi ambayo wamepita viongozi 5 walikopa 56trillion isipokua miaka mitatu mitakatifu deni limefika 100trillion, watanzania wanataka kujua kwann umeme haujapungua bei ilihali umeme asilimia zaidi ya 70 unatokana na maji, watanzania wanataka kujua kwann tozo za simu ziko pale pale na bado kuna kodi juu yake ? watanzania wanataka kujua phase 3 and 4 za SGr zimefkia wapi mpaka sasa??? kuna mengi sana watanzania wanataka kujua ๐๐