ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 83,455
- 89,877
uhasibu flyover na chang'ombe flyover amezijenga baba yako?Kuna flyover yoyote imejengwa kwenye Nchi hii toka 2021 mpaka sasa hivi!??
Kwani kuna kiongozi aliyeharibu jina la Nchi hii kimataifa zaidi ya Magufuli!? Yani huyo jamaa ametufanya Leo ukienda Nchi jirani wanakuona Kama Mrundi,Mnyarwanda au Mcongo tuHizi ndo hoja za kubebwa na upinzani lakini wao wanakomaa na JPM ambaye hawezi gombea tena uongozi
Kwa nini nyie suku gang msiwasaidie kuzibeba hizo hoja? 😆😆Hizi ndo hoja za kubebwa na upinzani lakini wao wanakomaa na JPM ambaye hawezi gombea tena uongozi
We jinga sana na nina wasiwasi kuwa haupo Dar,Uhasibu na Chang’ombe ziliachwa awamu ya tanouhasibu flyover na chang'ombe flyover amezijenga baba yako?
Ondoa ushamba wako wa Kingunge Ngombale Mwilu hapa. Wacongo siyo watu?Kwani kuna kiongozi aliyeharibu jina la Nchi hii kimataifa zaidi ya Magufuli!? Yani huyo jamaa ametufanya Leo ukienda Nchi jirani wanakuona Kama Mrundi,Mnyarwanda au Mcongo tu
JIWE anapaswa kusomewa makosa yake ata akiwa wapi
KAMA HUWEZI KUSAMEHE BASI LIPA KISASI
Ziliachwa wapi?We jinga sana na nina wasiwasi kuwa haupo Dar,Uhasibu na Chang’ombe ziliachwa awamu ya tano
Enjoy matunda ya 50t.We jinga sana na nina wasiwasi kuwa haupo Dar,Uhasibu na Chang’ombe ziliachwa awamu ya tano
Ziliachwa lini? Mliacha na pesa?We jinga sana na nina wasiwasi kuwa haupo Dar,Uhasibu na Chang’ombe ziliachwa awamu ya tano
Nina wasiwasi sana na uelewa wako,kaa chini pitia ulichoandika mara ya pili halaf ujipige kifua useme hiviZiliachwa lini? Mliacha na pesa?
Hizo Sgr na treni zinatembea mliacha ana pesa?
Ndege karibia zote zimekuja mliacha pesa?
Madaraka yote yaliyomalizika na ambayo Yako Mbioni kukamilika kama la Kigongo mliacha bei gani za kujengea?
Bwawa la Nyerere lililokuwa 30% ,mliacha bilini ngazi Ili zimalizike?
Mikoa 3 imeunganishwa na grid ya Umeme unadhani ni kamasi zenu zinafanya?
Serikali inajenga Taza,inajenga mradi wa umeme Kishapu ,inajenga mradi wa Malagarasi,inajenga mradi wa Kakono kote huko unadhani ni mikojo ya wake zenu inalipa? 😂😂🤪
Mwisho ,nimewataka mtaje sekta Kwa sekta,tuanze ipi Hadi ipi maana hamjui chochote zaidi ya kuropoka Kwa msingi wa chuki.
Usidhani watu wote wametoka lindi kama wewe. Vipi Nape anasemaje Kwikwikwikwi 🤣 🤣 🤣 🤣Nina wasiwasi sana na uelewa wako,kaa chini pitia ulichoandika mara ya pili halaf ujipige kifua useme hivi
“Mimi ni Mpumbavu sana”
Jibu swali mliacha pesa? Si unauliza kazi ya Trilioni 50? Miaka 6 hakuna mradi hata mmja mlikamlilsha na yiet mumemuachia Samia Iko chini ya 40%,Je Trilioni 56 mlizokopa mlifanyia nini? Justification yake ni kuanzisha hiyo miradi inayohesabika?Nina wasiwasi sana na uelewa wako,kaa chini pitia ulichoandika mara ya pili halaf ujipige kifua useme hivi
“Mimi ni Mpumbavu sana”
investment gani ya hzo 50 trillion in just 3 good years 😂😂😂😂😂😂Tunakopa kwaajili ya Investment. Usitudhalilishe kwa kutulinganisha na nchi maskini kama kenya ambayo haina Resources wala future.
Nikuulize maswali.
Unataka kujenga Gold refinery utapata pesa wapi?
Gold refinery hata kama tutajenga kwa kukopa lakini in future italeta faida.
Je, wapi tumekopa kwaajili ya Operational Expenditure?
Tunakopa kwaajili upanuzi wa bandari, tunakopa kwaajili ujenzi wa reli.
Mzee leta explanation za kisomi achana na cheap propaganda.
yani 326 km ita cost 5b usd hahahah kenya ni maiti aiseee 😂😂😂😂
View: https://x.com/citizentvkenya/status/1853139398268739671?s=46
View: https://x.com/jatelaw/status/1853154294595256680?s=46
View: https://x.com/gachokakinya/status/1853146097637564920?s=46
View: https://x.com/maichdavie/status/1853148437945917613?s=46
View: https://x.com/kagwainy/status/1853150790170366182?s=46
View: https://x.com/abed_mf/status/1853139563767906798?s=46
Unataka tuanze na sekta gani kukujulisha ,yaani tuanze Wizara Moja Hadi nyingine tukimaliza tutakuja kuuliza matumizi ya Trilioni 56 za awamu ya 5.investment gani ya hzo 50 trillion in just 3 good years 😂😂😂😂😂😂
na bado kuna tozo kila kona, sijui makato ya REA, makato ya majengo from 1000 to 1500, etc
investment gani ya 50 trillion in just 3 yrs ?Tunakopa kwaajili ya Investment. Usitudhalilishe kwa kutulinganisha na nchi maskini kama kenya ambayo haina Resources wala future.
Nikuulize maswali.
Unataka kujenga Gold refinery utapata pesa wapi?
Gold refinery hata kama tutajenga kwa kukopa lakini in future italeta faida.
Je, wapi tumekopa kwaajili ya Operational Expenditure?
Tunakopa kwaajili upanuzi wa bandari, tunakopa kwaajili ujenzi wa reli.
Mzee leta explanation za kisomi achana na cheap propaganda.
nakuuliza swali nioneshe investments za 50 trillion in just 3 yrs 😂😂😂😂😂Unataka tuanze na sekta gani kukujulisha ,yaani tuanze Wizara Moja Hadi nyingine tukimaliza tutakuja kuuliza matumizi ya Trilioni 56 za awamu ya 5.
Taja sekta ya kuanzia maana Kwa SSH. Miradi ni utitiri sio ya kutafutiza Kwa tochi au kuomba Ile Ile kama ya awamu ya 5.
😂😂😂😂 kaka tuendelee kushangiliaHizi ndo hoja za kubebwa na upinzani lakini wao wanakomaa na JPM ambaye hawezi gombea tena uongozi