Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Battle: Dar es Salaam vs Nairobi

Kumbe Refurb ilikwama na hatukuambiwa, hii ni Mara ya tisa sasa 😂😂😂🤣👇👇

1730648548975.jpeg
 
mchongoko umekwama jamaniii
Kukwama kwa trains zenu ni mambo ya kawaida sijui mbona unashangazwa😂😂🤣
 
Unaumwa mavi! Tanzania una zaidi ya 1000 advanced level secondary schools!

Na kama wao wanazo hizo shule 66 basi hilo gape lake ni mbingu na nchi. 😂😂
 
Unaumwa mavi! Tanzania una zaidi ya 1000 advanced level secondary schools!

Tunaongelea Universities nguruwe wewe. Hata Secondary schools Kenya has more than Tanzania.

Kenya has more than 10,000 Secondary Schools.
 
Na wewe toa ujinga wako hapa,hizo takwimu ziko WB na IMF.

Ndio maana nimekwambia una shida ya ugonjwa wa akili,wahi mirembe Samia ameiboresha na Kuipandisha Hadhi kuwa hospital ya Taifa ya magonjwa ya akili na wateja ndio kama wewe Sasa .

WB data 2023 👇👇View attachment 3142425View attachment 3142426
alaf deni trillion 100 😂😂😂😂

from 56trillion to 100 trillion in just 3 yrs
 
Back
Top Bottom