ichoboy01
JF-Expert Member
- Mar 6, 2017
- 82,290
- 163,972
🔨🔨
View: https://www.instagram.com/p/DB3FhlvsFY7/?igsh=MWM2a2JuZDIyODl2dw==
Samia amekuza Bajeti mara 2 ya Ile ya mwisho ya Mwendazake ndani ya miaka 4.5 tuu🔥🔥
Bado una swali Kwa mama?
usnambie mambo ya budget ambayo haipo kwa sasa
🔨🔨
View: https://www.instagram.com/p/DB3FhlvsFY7/?igsh=MWM2a2JuZDIyODl2dw==
Samia amekuza Bajeti mara 2 ya Ile ya mwisho ya Mwendazake ndani ya miaka 4.5 tuu🔥🔥
Bado una swali Kwa mama?
next budget when?? usinambia mambo ambayo hayapo kwa sasa mzee usiwe kama mtoto wa miaka miwili 😂😂😂😂
from 56trillion to 96trillion in just 3 yrs ahhh nimekubali mzee na hapo kuna madeni mengi yaliokopwa hvi karibuni hayajawekwa naamini yakiweka tumegonga 100trillion ndani ya miaka mitatu mitakatifu au sio 😁😁😁😁🙌🏻🙌🏻