President of China
JF-Expert Member
- Dec 6, 2018
- 34,647
- 94,285
Tunakopa kwaajili ya Investment. Usitudhalilishe kwa kutulinganisha na nchi maskini kama kenya ambayo haina Resources wala future.nimekwambia njia tunayoenda nayo ni ile ile waliopita hakuna tofaut 😂😂😂😂
hata wao kabla hawajafila kwenyw anguko walikua kama sisi
Nikuulize maswali.
Unataka kujenga Gold refinery utapata pesa wapi?
Gold refinery hata kama tutajenga kwa kukopa lakini in future italeta faida.
Je, wapi tumekopa kwaajili ya Operational Expenditure?
Tunakopa kwaajili upanuzi wa bandari, tunakopa kwaajili ujenzi wa reli.
Mzee leta explanation za kisomi achana na cheap propaganda.