Ujio wa treni umefanya watu wengi waache kuendesha wanapanda treni. Hio ni ile servive ya kawaida. Hata wanaopanda mabasi wameacha kwasababu nauli ya treni ni sawa na ya bus. Hakuna watu wapya wa kuacha kuendesha wapande EMU. Akili yao watu wataacha ile service ya kawaida wapande EMU. Tusubiri muda utaongea. Mtu atoe 300,000 si bora aendeshe maana gharama ni ile ile na ukifika DOm au Moro unakuwa na gari yako ya kupigia misele. Watu waliachana na magari kwasababu ya unafuu wa gharama. Tujipe muda tutaona kama itajaa hio huduma ya 150k.