Wakuu kwenye hii picha kuna umaskini mkubwa, angalia.
1. Watu wanaingia na mizigo mizito na mikubwa inayopaswa kubebwa na private car, yn mtu anashindwa hata kulipa ksh1000 (18,000tsh current rate) anaenda kupanda public transport akawabane wenzie.
2. Angalia hiyo electric pole imeshikiliwa na li mti tu means serikali inashindwa kufanya repair ya electric infrastructures na kupelekea damage za mara kwa mara mwishowe ndiyo haya tunayoyaona ya power outage on a daily basis (giza republic).
3. Huo mzigo haueleweki ni mzigo gn, yani jamaa wanabeba kila kitu kama wacomoro aisee, wako hovyoo mnooo.
NB: Hiyo road apo chini ndiyo kielelezo cha Kenya, yn sisi watanzania tukisikia jina Kenya kitu cha kwanza kuja kichwani mwetu ni hilo vumbi hapo chini 👇👇
View attachment 3117709