Tuweke hapa report ya World Bank ama tuache? 😁Na Nairobi ni three times wealthier than Dar😂😂
Tuweke hapa report ya World Bank ama tuache? 😁Na Nairobi ni three times wealthier than Dar😂😂
Habari imesema mnafanya biashara nyingi na DRC kuliko na Kenya. Yeye katafsiri eti mnafanya biashara nyingi na DRC kuliko Kenya wanavyofanya na DRC. Ndio maana nikasema kizungu balaa.Toka siku nyingi tumekua tukifanya zaidi biashara na DRC kuliko nchi yoyote EAC ni hivyo tu tulikua wote SADC kwa hiyo data zilikua interpreted as SADC, ni hivyo tu kajoin EAC ndio ikatafsiriwa hivi ila ni wazi Tanzania ndio inadominate region yote hii economically and logistically
Aisee ulipigwa mpira mwingi sn, pitch nzr, atmosphere kama uefa, ila mwamuzi kazingua kama kawaida ya waamuzi wetu wa bongo, but Dodoma jiji nafikiri imeuliza maswali mengi sn yasiyo na majibu leo. Best performance tonight.Jamhuri Stadium Dodoma Today (Dodoma jiji vs Simba)
Pitch renovated✅
Lights Capacity Increased✅
Pale Kenya mechi kuchezwa usiku bado ni ndoto.
View attachment 3110435
Tuweke hapa report ya World Bank ama tuache? 😁
Si huwa mnasema World Bank ni cooked data? Tena mnaitumia kama proof?🤣🤣🤣Tuweke hapa report ya World Bank ama tuache? 😁
Wewe Ndio umemuelewa vibaya mzee umetafsiri totally different na mchizi Alivyo adres hii issue, siwezi kukulaumu lakini una level ndogo ya comprehension. 😂😂😂😂Habari imesema mnafanya biashara nyingi na DRC kuliko na Kenya. Yeye katafsiri eti mnafanya biashara nyingi na DRC kuliko Kenya wanavyofanya na DRC. Ndio maana nikasema kizungu balaa.
Hivi hapo Naikundu slums zitaisha lini?Si huwa mnasema World Bank ni cooked data? Tena mnaitumia kama proof?🤣🤣🤣
Talking of World BankSi huwa mnasema World Bank ni cooked data? Tena mnaitumia kama proof?🤣🤣🤣
Nikimwambia Kizungu ni balaa anaona namchokoza.🤣🤣Wewe kiingereza hukielewi. Kinachoongelewa hapo na unachosema ni vitu viwili tofauti bongolala. Tafuta mtu akutafsirie uelewe kinachosemwa
Data zinapikwa huko mkuu,we subiriKwenye tourism tumewapiga gape la karne kuanzia number mpk receipt.
Kwahiyo DRC mnawauzia nn hebu tuambie.Habari imesema mnafanya biashara nyingi na DRC kuliko na Kenya. Yeye katafsiri eti mnafanya biashara nyingi na DRC kuliko Kenya wanavyofanya na DRC. Ndio maana nikasema kizungu balaa.
Unataka kusema umekuwa kipofu? Kwamba huoni Posta kwenye hiyo picha niliyopost?wacha hasira sasa nilikwambia toka mwanzo dar ni kubwa mara tatu ya nairobi 😂😂😂😂 hebu nambie hapo posta unaiona vzr??
Lakuvunda halina ubani. Kenya imekufa na imeshaoza. Inatoa uvundo, hakuna perfume (ubani) yakuifanya inukieUnataka kusema umekuwa kipofu? Kwamba huoni Posta kwenye hiyo picha niliyopost?
Trivial issues. The city without BRT ni sawa na mwanamke bila K