Nicxie
JF-Expert Member
- Jun 20, 2017
- 22,314
- 18,156
Na mkiambiwa na waziri wenu mkuu kwamba alikuwa busy anachapa kazi, huo mda wote (about two weeks) alikuwa wapi na kazi alikuwa akichapa wapi wakati huo muda wote hakuwahi oneka adharani?Acha kelele kama mbwa koko wewe.
Ni sahihi taarifa hufichwa pale kiongozi anapokua mgonjwa ili kuepusha tafrani katika serikali.
Ila akifariki huwa INATAJWA CHANZO CHA KIFO,MATIBABU ALIPOANZA KUPATIA HADI ALIPOFIA NI WAPI.
Katika ripoti zote hizo serikali ikiwemo Mabeyo alisema rais alikua Mzena akitibiwa hadi alipozidiwa na kufariki.