Teargas
JF-Expert Member
- Mar 28, 2021
- 21,848
- 24,773
Bro elimu yako ni ndogo sana.na unajua hao wote ni only tourists ,hakuna wafanya biashara wanaoshukia hapo na unajua kuwa kwa safari za ndani tunatumia arusha airport ambayo iko less than 100km kutoka kilimanjaro
Kwa hii table kuna both international(Abiria wa kitaifa) and domestic travellers (Abiria wa ndani).
Abiria wa ndani which include hao wafanya biashara are only 3M passengers. Out of those 3M, Kenyans are like half of them, other 1M are foreigners moving within Tanzania Alafu the remaining 500k ndio wanaezakuwa hao wafanya biashara wako plus politicians 😂😂