BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

Uamsho wamekuja na tanzania.....bara kuleta kidudu.
 
Mwongozo, yawezekana una hoja lakini ujue kuwa serikali, kwa sasa haiwezi kutoa upendeleo tena kwenye suala la elimu, hilo limepitwa na wakati. Nyerere alichoweza ni kutaifisha shule za taasisi za dini ili kutoa fursa kwa wote wasome ingawa bado Waislamu hawakuridhika. Sasa shule na vyuo vya kidini vimeongezeka ingawa fursa zipo sawa.
Kuhusu Bob Makani, sadly umemtumia marehemu (ambaye hukumjua kabla). Makani hakusoma kwa kubadili jina ila kwa kuwa mwana wa chifu kama alivyosoma Chief Fundikira.
 
Madhara ya kuwa na serikali inayotawala mifuko ya wananchi badala ya nyoyo zao ndo kama haya!
hawa watu bado wanahitaji ukombozi wa kifikra zaidi, lakini tunakoelekea waTZ siyo kabisa!
naona baadhi wamechoka kulala ndani ya nyumba zao,
waende Mabwepande waone jinsi gani mafuriko yanawatesa..yakijitokeza mengine sijui itakuwaje??
 
Kwani kuna tatizo gani kuweka dini kwenye sensa, mbona nchi nyingi duniani wameweka sehemu ya dini, kama Uingereza, Misri, Israel, na hakuna tatizo lolote.

Lakini pia kisipokuwepo kuna tatizo gani mpaka ifikie kugomea sensa? kuna ajenda ya siri nyuma yake mkuu.
 
Bakwata pia iagizeni Serikali ya JK ifanye sensa pia kwenye chama changu cha CCM kubaini idadi ya Wanachama kwa Dini Zao na kisha CCM isambaratishwe kwa Waislam wote wafukuziwe CUF na Wakristo wafukuziwe Chadema,then tuitishe uchaguzi Mkuu Tanzania tuone wapi wa Tashinda na kutawala Tanganyika. Huo ni mfano tu wa athari zinazoweza kujitokeza kwa waislamu kuendelea kung'ang'ania maswala ya Kidini ilihali wanabebwa sana hapa Tanganyika wangejua Waislam wengi ni majina tu na sio vitendo. huu ulikuwa mfano unaokaribiana na ukweli

Uchaguzi wa KIDINI ulikuwa 2010 na matokeo unayajua!
 
Kwa nini katika hospital za serikali kuna kipengele cha dini na kabila?
 
Kama ulichokiandika ndicho unachomaanisha inaelekea haukusoma na kama umesoma inaelekea ulikuwa unakariri na hauna ufahamu wa mambo. Jitahidi uwe mwelewa wa umuhimu wa kipengele cha dini katika sensa.

usipotoshe umma,hakuna umuhimu wa kipengele cha dini kwenye sensa.

Maendeleo hayapangwi kwa kuangali kuna waislam wangapi au wakristo,wapagani wangapi

Twambie unajua tanzania kuna dini ngapi?

Na kama mnahitaji kujua mko wangapi mnaweza kufanya hivyo misikitini kama wakristo wanavyo fanya makanisani.
 
Nlishamjibu mwenzako huko nyuma kuwa kwenye dini yetu ufisadi ni haramu.Soma Quran suratulbaqra.Lakini kwenu mnaambiwa mfisidi halafu mtoe sadaka mali zenu zitakaswe.Sisi tukiwa kwenye utumishi wa umma pengine mafisadi kati yetu watakuwa ni chini ya asilimia moja na 99% ni wasafi,huoni kuwa maendeleo ya haraka yatapatikana?

..acha uongo!hebu nitajie huo mstari unaosema ,mfisidi mali ya uma halafu mtoe sadaka!!ktk biblia?ili twende sawa,coz hakuna kitu km hicho!
 
hahahahahhahahah kweli watu wamedata...kodi ya watanzania gani imejenga kcmc...bugando...tumaini university...st augustine univ....st. john university....mkombozi bank....bank ya kkkt.....msifananishe na kile chuo cha kiislam morogoro mlichopewa na mkapa.. kile kweli kimejengwa na kodi za watz wote coz kilikua cha tanesco lakini sio hivo hapo juu hahahahahahahahhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaa:A S-baby::A S-baby::bange::bange::bange::israel::israel:

..tena wanashangaza!hiyo ndo kazi ambazo wakristo wanafanya kusaidia kuleta maendeleo,leo mtu anakurupuka,eti,kodi za watz!hebu muogopeni mungu,lol!
 
Kwani hiyo dini yako ni bora kuliko dini za wengine? Tatizo lenu hakuna uongozi wa juu, wa kati, hadi chini. Kwenu kila mtu ni mkubwa na utaratibu wenu wote ni shagalabagala tu ndo maana hakuna wa kuwaweka pamoja na kujihesabu.

Amaaaa!
 
Nashukuru mkuu kwa ufafanuzi wako naomba unisaidie na hii mkuu...

Ghana kuna Wakiristo 68.8% Waislam 15.9%...Nigeria kuna Waislam 50% Wakiristo 40%...China kuna Wakiristo 3.1% Waislam 3.2%...

According to a 2009 Pew survey 50.4% of Nigeria's population were Muslims.[SUP][11][/SUP] Another Pew study in 2011 estimated that Christians now form the majority of the nation, comprising 50.8% of the population.[SUP][12][/SUP] Adherents of other religions make up 1.4% of the population.[

Source Wikipedia
 
Kwani wao hawawezi kujihesabu wenyewe hadi serikali? Ninyi watu vipi kila kitu mnataka serikali iwafanyie mshaambiwa serikali haina dini lakini hamuelewi. Mara mnataka mahakama ya kadhi iwe chini ya serikali mara serikali iwahesabu kwani mkijihesabu wenyewe hamuwezi. ACHENI HIZO kama mna agenda zenu za siri hukohuko misikitini IACHENI SERIKALI IFANYE MAMBO YAKE YA KIMAENDELEO na ninyi fanyeni yenu ya KIIMANI
 
hawa jamaa vipi, wanafikiri hii nchi ni taifa la kiislamu? au ndio kutaka vya bure kutoka serikalini kwa manufaa yao wenyewe? kama kipengele cha dini ni muhimu kwao wachangishane fedha wahesabu watu wao kama kanisa langu linavyofanya.
 
Mbona wapagani hawalalamiki?
Itakuwaje kama na Waluteri wakiomba kiwepo kipengele kinachowezesha kutambua idadi ya waamini wao?
Itakuwaje ikiwa na Wasabato Masalia na Wapentkoste wa TAG ama FPCT nao wakija na madai ya namna hii?
Ni kweli kuwa tamko la huyo Sheikh linawakilisha mtazamo wa Waislamu kote nchini?
Ina maana hata JK anaweza kugoma kuhesabiwa?
Watahakikishaje kuwa Waislamu wote hawashiriki sensa?
Tamko halina uhalisia wowote.
Siungi hoja ya Sheikh.
 
Sensa ya mwaka 1957 ya kikoloni kipengele cha kuonesha dini kilikuwepo na ndio kinachoonesha takwimu waislamu wangapi na wakristo wangapi, na ukiangalia mwaka huo 1957 waislamu walikuwa ni 65%.

Baada ya hapo sensa zote zilizofuata kipengele cha dini kilifutwa; ajabu leo hii watu wanasema wakristo wapo wengi kuliko waislamu kwa takwimu zipi ikiwa kipengele cha kuorodhesha watu dini zao hakipo.

Pili ni kwanini wanaogopa kuhesabu watu kwa kutumia kigezo cha dini? Wengi watasema wanaogopa udini, hii hoja ni dhaifu maana nchi nyingi duniani sensa zinahebabiwa kwa mtindo wakujua idadi ya watu na dini zao ni asilimia ngapi katika nchi hizo.

ACHA UONGO

Takwimu ya dini Sensa ya 1967 Takwimu ya dini nchini Tanzania kwa sasa haipatikani kwa sababu
maswali kuhusu dini
yaliondolewa na serikali
katika sensa baada ya
mwaka 1967. Sensa ile ya tarehe 27 Agosti ilihesabu wafuasi wa dini za jadi
kuwa 34.3%, Wakristo 33.5%
na Waislamu 31.4%, mbali na wengineo 0.8%.[1]

Taarifa ya "International
Religious Freedom Report
2009" kutoka Marekani Bureau of Democracy,
Human Rights, and Labor
kwa mwaka 2009 unaotaja 62% ya
Watanzania kuwa
Wakristo, 35% Waislamu
na 3% wafuasi wa dini nyingine.[4]

Source
WIKIPEDIA SOMA MWENYEWE

KAMA WAKIKIWEKA MTAAIBIKA BUREE na kusema Yamechakachuliwa
 
Waandishi wa habari wetu hovyo kabisa!

Mwandishi anakurupuka tu kuandika title kubwa "BAKWATA" ili hali Sheikh Mussa Kundecha ni wa Shura ya Iman chombo ambacho kinakinzana na mtazamo wa Bakwata!

kumbe wenyewe tu hamuelewani nendeni mkapatane ndio mje na madai yenu
 
Ningekuwa mimi ningeweka kipengele hiki.

Ni muislamu? [ndiyo] [siyo]

si wanataka wajue wako wangapi!
 
Most of time we see and judge the smoke bt who set the fire anaachwa aside..!! Hv ni kwanini tunapenda sana kuchokonoa mambo ya udini..!! Do we real know the consequences of it..? Hao mapadri walifanya lini hiyo sensa na kupublish hizo figures..? Na hata kama walifanya kwanini wasibaki nazo makanisani na kwanini walifanya na kwanini sasa hv hawataki kipengele cha dini kiwekwe ili kuconfirm walichokua wanakitafuta..? Me nadhani serikali ikae tena na viongozi wa dini zote mpaka freemansons walizungumze kwa kina hili na kama ni provocative waban kabisa swala la madhehebu kuhesabu waumini na hao waliopublish sensa zao zifutwe na kupigwa marufuku..!! Jamani tusiwashe moto tusioweza kuuzima...!! Wengine tutakua tunawaangalia tu kwenye tv mkiuana pamoja na hao viongozi wenu wanafiki ..!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom