Buswelu
Reaction score
86

Profile posts Latest activity Postings About

  • habari zenu jamani?
    Mimi natumia simu ya nokia E61i, iliyowezeshwa GPS ndani yake. Ila kwenye matumizi inanipa tabu tupu. Kila nikijaribu kutumia inasema GPS not available. Nimekua nikijiuliza maswali yasiyokua na majibu, Je simu yangu ni mbovu au kuna semu zakufanya marekebisho sehemu kabla ya kutumia au hiyo huduma haipatikani Tanzania? Mimi nipo singida naomba msaada wenu kuhusu hilo.
    M
    Mangashiny
    Cha Kukusaidi Badilisha 2 Cm Hyo Achana Nayo
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top