G
guest-1790917349
Guest
Ha ha ha! Take five my friend! Kwakweli sipendi mashindano yasiyo na kichwa wala mguu. However, labda serikali ilipowakatalia ingewapa suggestions kufanya sensa through taasisi zao. By the way, kuna watu wanabadilisha dini ili kuolewa na ndoa ikienda mrama wanarudia dini zao, kuna wenye vitambulisho vya dini mbili (yes dini mbili) i.e. ana badilisha identification e.g. passport depending na nchi anayokwenda, watu/taasisi anayofanya nayo biashara, shule anayosoma etc. Kuna waliozaliwa na wazazi wa dini tofauti na hawajitambui wao ni dini gani hasa ; sasa Hawa sijui watajaza dini gani. Je ikiwekwa dodoso ya dini kwenye form za sensa kuna option yakutojaza dodoso hiyo?
...dah!u a GT,haya yote hawayafikirii,cjui wenzetu wana matatizo gani