BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

BAKWATA yatangaza rasmi waislam kugomea sensa!

Ha ha ha! Take five my friend! Kwakweli sipendi mashindano yasiyo na kichwa wala mguu. However, labda serikali ilipowakatalia ingewapa suggestions kufanya sensa through taasisi zao. By the way, kuna watu wanabadilisha dini ili kuolewa na ndoa ikienda mrama wanarudia dini zao, kuna wenye vitambulisho vya dini mbili (yes dini mbili) i.e. ana badilisha identification e.g. passport depending na nchi anayokwenda, watu/taasisi anayofanya nayo biashara, shule anayosoma etc. Kuna waliozaliwa na wazazi wa dini tofauti na hawajitambui wao ni dini gani hasa ; sasa Hawa sijui watajaza dini gani. Je ikiwekwa dodoso ya dini kwenye form za sensa kuna option yakutojaza dodoso hiyo?

...dah!u a GT,haya yote hawayafikirii,cjui wenzetu wana matatizo gani
 
Wengi mnapindisha pindisha! Lakini lengo kuu la kujua idadi yao ni kutaka kuibadili nchi iwe ya kiislamu, wakishajua idadi yao wataanzisha lingine la kutaka ipigwe kura ya kutaka nchi iwe ya kiislamu au la na hapo ndiyo katiba mpya inafuata. Mark my words!!

Hapo umenena. Baada ya hapo watataka mahakama ya kadhi, bajeti ya kukujuza mambo kidini. Haya mambo ya kuendekeza udini hayatatufikisha mbali.
 
Kwani kuna tatizo gani kuweka dini kwenye sensa, mbona nchi nyingi duniani wameweka sehemu ya dini, kama Uingereza, Misri, Israel, na hakuna tatizo lolote.

Kwenye mambo yasiyo na tija kwa taifa uwa mnapenda sana kujifananisha na mataifa mengine. Lakini yanapokuja masuala yenye tija kwa taifa hata hamdhubutu kujifananisha na nchi yoyote.

Hivi kuna nchi gani duniani waziri mkuu aliyejiuzulu anaendelea kupata retirement benefits? Kuna nchi gani duniani kiongozi aliyekataliwa na wananchi kwa njia ya kura anateuliwa kushika nafasi ya uongozi wa umma? Ni nchi gani duniani kiongozi wa umma anajiuzulu kutokana na wizi na matumizi mabaya ya mali za umma,lakini hafikishwi mahakamani? Ni nchi gani duniani ambayo raia wake anaweza akawa na Tsh. 5000 benki na kesho akawa na milioni 10 bila kuulizwa amezipataje? Na mifano mingine mingi tu ya kustaajabisha!
 
mbona ni rahisi sana kesho ni ijumaa sheikh wa kila msiki ahesabu waumini halafu atume idadi bakwata makao makuu kwa majumuisho. wajinga.
 
Hakika inashangaza;

  1. Chama tawala Tanzania ni CCM na mwenyekiti wake ni Muislaam,
  2. Tanzania tunao Raisi wawili na wote ni Waislaam.
  3. Anayeunda serikali na kuiongoza ni Muislaam
  4. Anayewateua watendaji wakuu pamoja na Waziri Mkuu ni Muislaam.
  5. Tanzania tunao Makamu wa Raisi watatu na wote ni Waislaam.
  6. Jemadari Mkuu wa majeshi Tanzania ni Muislaam.
  7. Mkuu wa polisi Tanzania ni Muislaam.
  8. Mkuu wa Usalama wa Taifa ni Muislaam.
  9. Mkuu wa Mahakama Tanzania ni Muislaam.
  10. Ardhi yote ya Tanzania ni mali ya serikali inayoongozwa na Muislaam.
Katika hali kama hii, mfumo Kristo unawezekanaje? Je, hali ingekuwaje kama mambo yangekuwa tofauti? Kama pamoja na huu ukweli bado mfumo Kristo umeweza kushamiri, basi sidhani kugomea sensa kutafanikisha lolote...ni mawazo yangu tu!

umewamaliza waseme lingine.
 
Hakika inashangaza;

  1. Chama tawala Tanzania ni CCM na mwenyekiti wake ni Muislaam,
  2. Tanzania tunao Raisi wawili na wote ni Waislaam.
  3. Anayeunda serikali na kuiongoza ni Muislaam
  4. Anayewateua watendaji wakuu pamoja na Waziri Mkuu ni Muislaam.
  5. Tanzania tunao Makamu wa Raisi watatu na wote ni Waislaam.
  6. Jemadari Mkuu wa majeshi Tanzania ni Muislaam.
  7. Mkuu wa polisi Tanzania ni Muislaam.
  8. Mkuu wa Usalama wa Taifa ni Muislaam.
  9. Mkuu wa Mahakama Tanzania ni Muislaam.
  10. Ardhi yote ya Tanzania ni mali ya serikali inayoongozwa na Muislaam.
Katika hali kama hii, mfumo Kristo unawezekanaje? Je, hali ingekuwaje kama mambo yangekuwa tofauti? Kama pamoja na huu ukweli bado mfumo Kristo umeweza kushamiri, basi sidhani kugomea sensa kutafanikisha lolote...ni mawazo yangu tu!
😛oa
Tatizo hawakwenda Shule Washeikh wao
 
Sifikiri kama hao waliotoa tamko kama wako na viongozi wenye uwezo mkubwa wa kufikiri na kuchambua mambo na kuona risk itakayotokea kama hicho wanachokiomba kitakubaliwa. Sishangai sana kwani hawa jamaa huwa wanakuja na misimamo ya ajabu sana. Thus why middle east haijatulia because hawaminiani hata wao kwa wao. Sijui ni mafundisho au ni tabia za hao viongozi. We need a break from their chokochoko. Hawa ndio wanafyrahia nyumba za ibada kuchomwa. I remember one time nikiwa Tosa High School walishinikiza mkuu wa shule kufukuza baadhi ya students cause wanatumia mafuta ya kitimoto kama appetizer. Tulieni ndigu zangu jiungeni na watu wema hata kama si wa dini nzenu. Msiige mambo ya Nigeria na kwingineko hakujasettle till 2day. Eti sensa itaje dinio halafu iwe ndio mahubiri ya ijumaa mkiwa wengi au mseme wamechakachua mkiwa wachache. Hakuna zuri mtakalokubalia wakiruhusu hicho kipengele hamuishi vituko. Ruhusuni vijana wenye elimu ya dini na ya dunia sasa waongoze hiyo taasisi kupata balance ya hivi vitu otherwise mtaona mnaonewa every day. Heko wasira kwa kuwakata maini hapo kwa hapo though next time hawakualiki. JK walishamtosa mambo ya Kadhi
 
Hizo data zinapewa nguvu kwa sababu ipi, kama wanaona wakristu wametangaza cooked data na wao watangaze roasted data. tatizo liko wapi hapo. Hii nchi si ya kidini, mnataka tujue mko wangapi kiserikali ili tufanyeje?

Cooked data kwenye TV ya TAIFA? unafikili ni kwa bahati mbaya? you can't be serious!
 
kigoma iko pwani?tabora je, zanzibar haihusiki kwenye sensa ya 1957 kwa kuwa hatukuungana nao mwaka huo.na wao walikuwa na sensa yao.

Usizungumzie Kigoma kwa ujumla, sema Ujiji nitakuelewa. Kuzungumzia Kigoma ni sawa na Dodoma, ukizungumzia Ujiji Kigoma ni sawa na kuzungumzia Kondoa Dodoma.
 
This always makes me sick, kwa nini kila siku ni nyinyi tu... kwani mpo peke yenu? mbona hatusikii wakristo wakilalamika kudai attention like what you people are doing daily? Sensa ya udini tena ili iweje? mnataka kujua idadi ya waislamu, ili iweje? if that is important to you si mfanye wenyewe? na wakristo wakitaka ya kwao watafanya wenyewe. Kwa nini muweke iwe issue ya kitaifa?

Why in everything mnaingiza udini? Sisi ni ndugu jamani,
hebu Utanzania wetu uwe na nguvu kwetu sote kuliko kitu kingine chochote for we dont' belong to any other nation but Tanzania hebu tushikamane tuikomboe nchi yetu na maswahiba ya kiuchumi na kiuongozi yanayoikumba, tushikamane tumkomboe mtanzania masikini kabisa ambae anashindwa kununua hata kibatari na tustop ku-dig our differences ambazo hazitatufikisha popote zaidi ya kutumaliza sisi wenyewe.
Sipendi kuwachukia kwa sababu najua ninyi ni ndugu zetu ila imani tu tofauti lakini mara nyingine mnaudhi.. Acheni serikali ifanye mambo yake inavyoona inafaa, mbona mnataka kuiharibu nchi..? Ni malengo au hamjui? dini ni dini tu but the first thing sisi ni watoto wa mama mmoja, Tanzania..
'HII NCHI NI MOJA, MTANZANIA NI MTANZANIA TU., udini wake, ukabila wake anaujua mwenyewe' na kamwe serikali isifanye kosa la kuanza kum-identify mtanzania wa aina moja na mwingine..

I BELIEVE IN CHANGE, I AM A CHANGE.. we are Tanzanians' and this is our country, together we can...
 
Uchaguzi wa KIDINI ulikuwa 2010 na matokeo unayajua!
Hapa utakuwa unatamba kiaina kuwa Kikwete(mwislam) alishinda uchaguzi...Sasa kama mlishiriki kikamilifu kumuweka madarakani malalamiko yooote haya yanatoka wapi? Hivi kuna siku mtakuja kuridhika nyinyi watu? Mimi naona kama kuna kitu kinawawasha hivi...
 
Mwenyewe nafikiri bakwata wangetuelezea umma kuwa baada ya kujua tupo wangapi pengine umuhimu ni nn hasa kwa taifa hili la watanzania wote isiwe kwa waislamu tu maana ukiwa na maslahi binafsi serikali haitakubali hata angekuwa nani asingekubali, tusaidieni hata kama tunagoma kuhesabiwa tujue sababu za msingi. Na hii sababu iwe ya maana isiwe kwa maslahi ya waislamu la hasha iwe kwa maslahi ya watanzania, sio wa sababu wakristu wanatoa takwimu ambazo tunajua sio sahihi basi ndio iwe agenda, kama vipi basi na sie tutoe takwimu zetu kama ni kuwaridhisha watu wetu.
 
By the way, kuna watu wanabadilisha dini ili kuolewa na ndoa ikienda mrama wanarudia dini zao, kuna wenye vitambulisho vya dini mbili (yes dini mbili) i.e. ana badilisha identification e.g. passport deni epending na nchi anayokwenda, watu/taasisi anayofanya nayo biashara, shule anayosoma etc. Kuna waliozaliwa na wazazi wa dini tofauti na hawajitambui wao ni dini gani hasa ; sasa Hawa sijui watajaza dini gani. Je ikiwekwa dodoso ya dini kwenye form za sensa kuna option yakutojaza dodoso hiyo?
Ungejifunza namna gani wanafanya sensa kwanza!....Ondoa dodoso ya dini halafu serikali ifanye sensa na kutuambia kuwa Watanzania wapo millioni 46, vipi kuhusu watakaohama nchi na kuchukua uraia wa kigeni baada ya sensa? watakao oa au kuolewa na kuhamia nchi nyingine pamoja watoto wao au ndugu zao?
Unataka kutuambia kwa sababu vitu kama hivi vitatokea hivyo sensa isifanyike?!!
 
mmmhhh,Jk ana kazi,ila namkubali kwa kupotezea
Kuwa Rais sio kazi ndogo
JK angekuwa sheikh ubwabwa basi wasio waisilamu tungepata tabu sana, hawa jamaa wameona JK sio mdini basi ndio maana wana hasira sana, wao walitegemea zijae kanzu pale ikulu.
Kwa takwimu zangu wakatoliki tu ni wengi kuliko waisilamu hapo hujaongeza walutheri, walokole, wa anglikan, mashahidi wa yehova, na wengineo. ukitaka kujua uwingi wa wakatoliki tafuta takwimu za ujio wa papa john paulo nchini
 
huko somalia nchi nzima ni waisilamu , je kuna maendeleo yoyote waliyonayo zaidi ya mirungi?
Syria? Iraq, tena huko ndio balaa baada ya uisilamu sasa ni shia na suni full kuchinjana kila kukicha, hivi kwa nini hii dini haina amani????? kwa nini kila kukicha matatizo?? ukiwauliza kwa nini wanaua watu jibu ni wanapambana na america.?????
 
shekhe kundecha hajawahi kuwa msemaji wa bakwata nafikiri anatupotosha,ngoja tumsikie shekhe mkuu ndio tutajua hili ni la kweli au la
 
mie naomba tufanye hivi
URAIS UJAO WAWEKWE WAGOMBEA WA DINI MBILI
MUISLAMU NA MKATOLIKI (ACHANA NA MADHEHEBU MENGINE YA KIKRISTO ITAKUWA SIO VIZURI)
halafu tupate matokeo masharti ya kura iwe mkatoliki amchague mkatoliki na muislamu achague muisilamu
 
This always makes me sick, kwa nini kila siku ni nyinyi tu... kwani mpo peke yenu? mbona hatusikii wakristo wakilalamika kudai attention like what you people are doing daily? Sensa ya udini tena ili iweje? mnataka kujua idadi ya waislamu, ili iweje? if that is important to you si mfanye wenyewe? na wakristo wakitaka ya kwao watafanya wenyewe. Kwa nini muweke iwe issue ya kitaifa?

Why in everything mnaingiza udini? Sisi ni ndugu jamani,
hebu Utanzania wetu uwe na nguvu kwetu sote kuliko kitu kingine chochote for we dont' belong to any other nation but Tanzania hebu tushikamane tuikomboe nchi yetu na maswahiba ya kiuchumi na kiuongozi yanayoikumba, tushikamane tumkomboe mtanzania masikini kabisa ambae anashindwa kununua hata kibatari na tustop ku-dig our differences ambazo hazitatufikisha popote zaidi ya kutumaliza sisi wenyewe.
Sipendi kuwachukia kwa sababu najua ninyi ni ndugu zetu ila imani tu tofauti lakini mara nyingine mnaudhi.. Acheni serikali ifanye mambo yake inavyoona inafaa, mbona mnataka kuiharibu nchi..? Ni malengo au hamjui? dini ni dini tu but the first thing sisi ni watoto wa mama mmoja, Tanzania..
'HII NCHI NI MOJA, MTANZANIA NI MTANZANIA TU., udini wake, ukabila wake anaujua mwenyewe' na kamwe serikali isifanye kosa la kuanza kum-identify mtanzania wa aina moja na mwingine..

I BELIEVE IN CHANGE, I AM A CHANGE.. we are Tanzanians' and this is our country, together we can...

Tatizo hata ukisema leo huyo shekhe aliyesema hayo awe rais na baraza la mawaziri wawe bakwata nzima bado bakora zitatembea wataanza kubaguana kimisikiti kama sio shia na sunni hapo ndio patamu manake wataanza kuruka tiktak huku wamevaa kanzu na ndio siri itakapofichuka mtu kavaa nini ndani au la!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom