Knock life
JF-Expert Member
- Oct 11, 2024
- 2,465
- 7,764
Tunasimama na Baba Levo
Naunga mkono hoja
Huyu siyo Lucas Mwashambwa 😄✔️Uziii tayarrii 😁😁
Sasa hapa nyote ni mboga mboga, mna toana roho, wapinzani wakiwepo ita kuwaje? Chadema ni mpango wa MunguWananchi wa kigoma na wanaCcm tunasimama na Baba Levo.
Haiwezekani Baba Levo wampore haki yake.
Haiwezekani.
Wahuni unawajua au unawasikia tu?Mtu kama baba Levo wa kumuibia kura kweli? 🐼
Kuleta vurugu ni kuonyesha kua hauna POLITICAL MATURE/ POLITICAL TOLERANCE.Naunga mkono hoja
Wananchi wa kigoma na wanaCcm tunasimama na Baba Levo.
Haiwezekani Baba Levo wampore haki yake.
Haiwezekani.
Lukasii yupo anabubujikwa muda huu.Huyu siyo Lucas Mwashambwa 😄✔️
Gen Z hawanaga Siasa hizo za uvumilivu bwasheeKuleta vurugu ni kuonyesha kua hauna POLITICAL MATURE/ POLITICAL TOLERANCE.
BABA REVO AMEONYESHA POLITICAL TOLERANCE YAKE NI BELOW AVERAGE 😊😊
#MLALE UNONO
Thread tayariWananchi wa kigoma na wana CCM tunasimama na Baba Levo.
Haiwezekani Baba Levo wampore haki yake.
Haiwezekani.
Ndio alivyokutuma. Wewe mrudishie tu hela yake.Wananchi wa kigoma na wana CCM tunasimama na Baba Levo.
Haiwezekani Baba Levo wampore haki yake.
Haiwezekani.
Hakubaliki na nani?Atakatwa huyo jamaa kwakuwa kaiba kura pia hakubaliki.
Wajumbe wamekata kichwa cha chawa!Baba Levo agoma, anataka kura zihesabiwe upya
Soma pia: Baba Levo achukua fomu jimbo la Kigoma mjini kupitia CCM
Chanzo: Kitenge updates