Joel
Platinum Member
- Sep 1, 2007
- 1,087
- 635
Kukinukisha sio kuwa ni kujam.a, kuny. na kufanya hali ya hewa inuke!!??Kukinukisha ni Uhaini
Kukinukisha sio kuwa ni kujam.a, kuny. na kufanya hali ya hewa inuke!!??Kukinukisha ni Uhaini
Kvp?waliofanya hayo hawakuharibu??
Cdm ni damu ya hedhi haina jipyaQmmk ndio akitoka ajue suala la No reform No Election sio la CDM ni letu sote
Alishika mimba ila iliharibikaHuyu ndiye alikua anataka kumzalia diamond mtoto
😂 Siasa za ukimwaga mboga namwaga ugaliiiGen Z hawanaga Siasa hizo za uvumilivu bwashee
Mwizi wa mke havumiliki 😂😂
Wamemkata hahahaaBaba Levo agoma, anataka kura zihesabiwe upya
Soma pia: Baba Levo achukua fomu jimbo la Kigoma mjini kupitia CCM
Chanzo: Kitenge updates
Wampe haki yake baba levo😂 Siasa za ukimwaga mboga namwaga ugaliii
#Hakunaga NOTI YA _ ELFU TATU
Ile ambayo kila mwezi hukutoka na inakusababisha uvae pedi!?Cdm ni damu ya hedhi haina jipya
Kwa SISI TULIO KULIA LAKE ZONE KUNA KA MSEMO ""KUPUJA""Wampe haki yake baba levo
Unamjua Lwakatare yule alijipiga kitanzi katika ofisi ya mkurugenzi ndo wakamtangaza so sisiemu ukicheka nao utavuna mabuaKwa SISI TULIO KULIA LAKE ZONE KUNA KA MSEMO ""KUPUJA""
BABA REVO ALIONEKANA AKIWA ANA PUJA KARATASI LA MATOKEO AKISHINIKIZA KURA KUHESABIWA KWA UWAZII
Baba REVO alitakiwa kuwa mpole ile vurugu aliyo Fanya ndio kaonyesha tamaa ya madaraka na utovu wa nidhamu ULIO tukuka.
Ni HATAREEE kwa ulozii na kuuana kisa madaraka.Unamjua Lwakatare yule alijipiga kitanzi katika ofisi ya mkurugenzi ndo wakamtangaza so sisiemu ukicheka nao utavuna mabua
Kwahiyo adabu ni kukubali dhulmaHana adabu hafai kuwa mbunga
MaturityKuleta vurugu ni kuonyesha kua hauna POLITICAL MATURE/ POLITICAL TOLERANCE.
BABA REVO AMEONYESHA POLITICAL TOLERANCE YAKE NI BELOW AVERAGE 😊😊
#MLALE UNONO