johnthebaptist
JF-Expert Member
- May 27, 2014
- 104,319
- 183,639
HakikaUkweli Baba Levo kaibiwa kura
HakikaUkweli Baba Levo kaibiwa kura
Mtu kama baba Levo wa kumuibia kura kweli? 🐼
Jamani yaani hadi huyo bwana mdogo baba Levo aliyekuwa Diwani na baadae kufungwa jela anaibiwa Kura na ma alhaj wa Ujiji?!!!!
Apewe Ushindi wake 🐼🙏
hajaibiwa hizo alizopata ndio halali yakeMtu kama baba Levo wa kumuibia kura kweli? 🐼
Uchaguzi utarudiwa kama kule Ilula Prof Msola vs Venance Mwamoto Enzi za Kikwete 😄hajaibiwa hizo alizopata ndio halali yake
hakuna kitu ya namna hioUchaguzi utarudiwa kama kule Ilula Prof Msola vs Venance Mwamoto Enzi za Kikwete 😄
hakuna kitu ya namna hioUchaguzi utarudiwa kama kule Ilula Prof Msola vs Venance Mwamoto Enzi za Kikwete 😄
Jamani kwanNdugai matokeo ni yapi?