Twilumba
Joined
Likes
1,356

Profile posts Latest activity Postings About

  • WAKUNJOMBE
    babaubaya ugee kwi?.....wi gita uli?
    Twilumba
    Salama Mkuu wangu, ni sawa unatakiwa kutuma PM kwa Invisible ukiomba ku-access jukwaa hilo!
    Otherwise nakushukuru kwa Pm yako tuzidi kuwasiliana kaka, ningefurahi kujua upo maeneo gani, mimi nipo R chuga kaka!!!
    NGUZO
    Hi baba ubaya ninawezaje kuwatch uwanja wa wakubwa? Nimeshauriwa nitume private messege lakini nimeshindwa, naomba nielekeze.
    Maria Roza
    Asante Babaubaya salama humu ndani!
    Twilumba
    Karibu.. ingia tu na na nguo usivue!!!... hata viatu u just come in!!!
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…