Atheists wanaweza kuwa wagonjwa wa akili?

Atheists wanaweza kuwa wagonjwa wa akili?

Tafuta waumini wa Mwamposa wakupeleke.
Wewe unahitaji kuwa na kitanda Psychiatric Ward pale milembe mtibiwe.


Nyie kule china wapuuzi wenzio wenye ujinga wa Dini mnafanyiwa Cinitization process Ili muwe binadamu kamili kama wale Waislam wa Uighurs serikali ya china imewaweka kwenye makambi wakifanyiwa transformation Ili wawe binadamu Sasa.


Ndio kama wewe!
 

Attachments

  • Screenshot_20260816-133532.png
    Screenshot_20260816-133532.png
    1.4 MB · Views: 5
Wewe unahitaji kuwa na kitanda Psychiatric Ward pale milembe mtibiwe.


Nyie kule china wapuuzi wenzio wenye ujinga wa Dini mnafanyiwa Cinitization process Ili muwe binadamu kamili kama wale Waislam wa Uighurs serikali ya china imewaweka kwenye makambi wakifanyiwa transformation Ili wawe binadamu Sasa.


Ndio kama wewe!
Pole sana, uzuri unaongea upuuzi tu hapa.
 
Mungu muweza wa yote kwanini asimuue huyo shetani Ili asiendelee kuwatumia binadamu Ambao hawana hatia
Akili zetu za kibinadamu ndio zinapoishia, kwanini unawaza kuua, Mungu amekupa machaguo ya kufuata, lipo chagua sahihi na lisilo sahihi, kazi yako ni kuchagua.
 
*Argument from epistemology
*,kwamba hatuwezi kujua lolote,hata kujua kuwa hatujui pasi na ufunuo,ndo msingi wa dini na ndo tatizo . Mtu kabisa anasema haiwezi kujua jema na baya pasipo mungu. Mfano mtu asijue kama njaa ni mbaya isipokuwa Kuna kitabu "cha mungu" kiseme ni mbaya.
 
Akili zetu za kibinadamu ndio zinapoishia, kwanini unawaza kuua, Mungu amekupa machaguo ya kufuata, lipo chagua sahihi na lisilo sahihi, kazi yako ni kuchagua.
Tuseme nimekosea kuchagua kuua

Vipi wale wanaouawa na wao wamechagua kuuawa ?


Mungu kwanini hawalindi Ambao hawajachagua kuuawa kutokana na kosa la mjinga mmoja ambae kachagua kuua.
 
Tuseme nimekosea kuchagua kuua

Vipi wale wanaouawa na wao wamechagua kuuawa ?


Mungu kwanini hawalindi Ambao hawajachagua kuuawa kutokana na kosa la mjinga mmoja ambae kachagua kuua.
Pointi yako ni ipi
 
Ukimuuliza Atheist " Hicho kitanda ulicho lalia kimetengenezwa au kimetokea tu chenyewe? " . Atakujibu kimetengenezwa na mtu.". Haya sasa muulize " Huyo mtu alie tengeneza hicho kitanda unamjua au umewahi kumuona au ulimuona wakati anakitengeneza? .. Atakwambia " Sijawahi kumuona".

Muulize tena " Kama hujawahi kumuona alie tengeneza kitanda unatumia vigezo kusema kimetengenezwa na mtu? Atakujibu " Kwa kutumia tu common sense haiwezekani kitanda kama hiki ambacho ni mashine ( simple machine) kiwe kimetokea ti chenyewe bila kutengenezwa.. "

At the same time anasema " Mwanadamu ametokea tu mwenyewe bila chanzo".

How comes kitanda ambacho ni " Simple machine" kiwe kimetengenezwa, halafu huyu mwanadamu ambae ni " Complex machine" awe ametokea tu kwa bahati?

Wazo la namna hii haliwezi kukaa kwenye kichwa cha mtu mwenye akili timamu. Something must be missing in his head.

Anazidiwa akili hata na mtoto wa miaka mitatu. Watoto karibu wote duniani at that age huwa wanawauliza wazazi at that age huwa wanawauliza wazazi wao " Mama hivi mimi mlinitoaga wapi? ".

Tayari akili yake imesha pata ukomavu wa kujua kwamba lazima atakuwa ametolewa sehemu..

Hata kwa kutumia common sense au a " Probability Test" ni ngumu sana kwa akili ya mwanadamu ambayo inawaza sawa sawa ku conclude kwamba ametokea tu..

" The probability of human being to have been created by a higher power is 99% percent "..


Atheists ni wagonjwa wa akili 🔴
Hicho chanzo kimetengenezwa na nani?
 
Ukimuuliza Atheist " Hicho kitanda ulicho lalia kimetengenezwa au kimetokea tu chenyewe? " . Atakujibu kimetengenezwa na mtu.". Haya sasa muulize " Huyo mtu alie tengeneza hicho kitanda unamjua au umewahi kumuona au ulimuona wakati anakitengeneza? .. Atakwambia " Sijawahi kumuona".

Muulize tena " Kama hujawahi kumuona alie tengeneza kitanda unatumia vigezo kusema kimetengenezwa na mtu? Atakujibu " Kwa kutumia tu common sense haiwezekani kitanda kama hiki ambacho ni mashine ( simple machine) kiwe kimetokea ti chenyewe bila kutengenezwa.. "

At the same time anasema " Mwanadamu ametokea tu mwenyewe bila chanzo".

How comes kitanda ambacho ni " Simple machine" kiwe kimetengenezwa, halafu huyu mwanadamu ambae ni " Complex machine" awe ametokea tu kwa bahati?

Wazo la namna hii haliwezi kukaa kwenye kichwa cha mtu mwenye akili timamu. Something must be missing in his head.

Anazidiwa akili hata na mtoto wa miaka mitatu. Watoto karibu wote duniani at that age huwa wanawauliza wazazi at that age huwa wanawauliza wazazi wao " Mama hivi mimi mlinitoaga wapi? ".

Tayari akili yake imesha pata ukomavu wa kujua kwamba lazima atakuwa ametolewa sehemu..

Hata kwa kutumia common sense au a " Probability Test" ni ngumu sana kwa akili ya mwanadamu ambayo inawaza sawa sawa ku conclude kwamba ametokea tu..

" The probability of human being to have been created by a higher power is 99% percent "..


Atheists ni wagonjwa wa akili 🔴
Mwenye matatizo ya akili ni yule anaeamini kitu ambacho hajakiona. Nawasifu sana atheists
 
Atheists ni washirikina ambao wamemkanusha Allah kwa jeuri, kiburi na matamanio ila wakachukua Sifa zake wakazipeleka kwa "nature", "sayansi", "ulimwengu" kisha wanaziabudu kinyume na Allah.


Hawa ni waabudu nature kama waabudu nature wa zamani na wa sasa wanaoendelea kuabudu nature. Tofauti yao ni wale waabudu nature wa zamani (kama waabudu Jua, Mwezi, Nyota, milima) wale walikuwa wazi na direct. Hawa "atheists" wa leo wanajificha nyuma ya Sayansi, Usomi, Mantiki, na Falsafa falsafa na ujanja ujanja wa kucheza na lugha.

Kila mtu ameumbwa na maumbile ya kutambua kuwepo kwa Muumba ambaye Analea na kuruzuku na kutambua kuwa Muumba huyo Ana uwezo juu ya kila kitu hivyo anapaswa kumnyenyekea na kumtii na kumuabudu. Ila yale maumbile yakiwa misguided ataabudu watu, wanyama, mazingira, na kadhalika. Kila mtu ameumbwa na hiyo fitra ya kuhitaji kumuabudu Muumba wake, lile hitaji la kuabudu lipo ndani ya MwanaAdamu, sasa wengine kwa sababu mbali mbali wanai misplace wanaabudu viumbe badala ya Muumba, ila ile hali ya kuhitaji kuabudu ipo ndani yao.

Asipomuabudu Muumba wake ataabudu viumbe wenzake tu.

Asipokubali kuwa mtumwa wa Muumba wake na kumnyenyekea na kumdhalilikia, atakuwa mtumwa wa viumbe tu. Kwa sababu hitaji la kuabudu lipo ndani ya maumbile yake.


Atheists ni watu tu kwa kiburi na matamanio wanaamua kujidanganya ila ndani ya nafsi zao wanajua kuwa yupo Muumba, ila wameamua kuabudu nature, ulimwengu or whatever kinyume na Muumba wao ila kwa kiburi wanajificha nyuma ya maneno maneno meeengi.


Kazakh destroyer
You said it all shekhe wetu, kwa ufupi mkubwa mwanadamu lazima awe na muabudiwa, lazima aabudu na hakuna budi isipokuwa hivyo.

Sasa itakapokuwa wamemkataa yule muabudiwa wa kweli aliyewaumba na anayewaruzuku kutoka mbinguni na ardhini basi wataabudu vingine tu katika viumbe wenzao.

Huenda wakaabudu matamanio ya nafsi zao, elimu zao, mapenzi ya kupenda vitu vya kidunia au kuabudu kisichojulikana kama kusema huyu muabudiwa wa waislamu na wakristo sisi hatumkubali ila tunaamini yupo wa kweli, al muhimm wanahangaika na watahangaika mpaka siku ya kufa kwao na mwisho watakutana na Allah mbele yao, naye atawapa hesabu ya matendo yao na Allah ni mpesi wa kuhesabu.

Nashukuru kwa kuniita ustadh Baljurashi
 
Ukimuuliza Atheist " Hicho kitanda ulicho lalia kimetengenezwa au kimetokea tu chenyewe? " . Atakujibu kimetengenezwa na mtu.". Haya sasa muulize " Huyo mtu alie tengeneza hicho kitanda unamjua au umewahi kumuona au ulimuona wakati anakitengeneza? .. Atakwambia " Sijawahi kumuona".

Muulize tena " Kama hujawahi kumuona alie tengeneza kitanda unatumia vigezo kusema kimetengenezwa na mtu? Atakujibu " Kwa kutumia tu common sense haiwezekani kitanda kama hiki ambacho ni mashine ( simple machine) kiwe kimetokea ti chenyewe bila kutengenezwa.. "

At the same time anasema " Mwanadamu ametokea tu mwenyewe bila chanzo".

How comes kitanda ambacho ni " Simple machine" kiwe kimetengenezwa, halafu huyu mwanadamu ambae ni " Complex machine" awe ametokea tu kwa bahati?

Wazo la namna hii haliwezi kukaa kwenye kichwa cha mtu mwenye akili timamu. Something must be missing in his head.

Anazidiwa akili hata na mtoto wa miaka mitatu. Watoto karibu wote duniani at that age huwa wanawauliza wazazi at that age huwa wanawauliza wazazi wao " Mama hivi mimi mlinitoaga wapi? ".

Tayari akili yake imesha pata ukomavu wa kujua kwamba lazima atakuwa ametolewa sehemu..

Hata kwa kutumia common sense au a " Probability Test" ni ngumu sana kwa akili ya mwanadamu ambayo inawaza sawa sawa ku conclude kwamba ametokea tu..

" The probability of human being to have been created by a higher power is 99% percent "..


Atheists ni wagonjwa wa akili 🔴
Mkuu, tena umeonyesha akili zao zinavopingana zenyewe kuhusiana na INTELLIGENT DESIGN.
'wanaamini kitanda kimetengenezwa na mtu mwenye akili' ila hawaamini binadamu hata dunia imeumbwa kiakili. Mifano ni mingi, mimi hupenda kuutumia huu ufuatao - mzunguko wa hewa tunayopumua ... ili tuishi tunavuta ndani oxijeni inayopumuliwa nje na mimea, nayo mimea ili kuishi inavuta ndani CO2 ambayo sisi tunayopumua nje... huu ni muundo ama uumbaji wa kiakili, sio umetokea tu
 
Back
Top Bottom