Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
J
Joseph kimlio
JF-Expert Member
Joined
May 18, 2026
Last seen
Wednesday at 6:19 PM
Posts
757
Reaction score
1,347
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by Joseph kimlio
Find all threads by Joseph kimlio
Live New Posts
Postings
About
Joseph kimlio
replied to the thread
CHADEMA mchague mwenyekiti mwingine Lissu amekosa sifa ya kuongoza chama kwa mujibu wa Katiba ya nchi
.
Au tuseme ni mbinu tu za kumuondoa nafasi ya mwenye kiti!
Yesterday at 2:59 PM
Joseph kimlio
replied to the thread
Maswali yangu machache kuhusu hukumu iliyotolewa katika kesi ya Tundu Lissu
.
Mimi ninaona giza! Naomba kueleweshwa!
Yesterday at 2:55 PM
Joseph kimlio
replied to the thread
Unafatilia ukiwa wapi?
.
Hapa Bongo!
Yesterday at 11:45 AM
Joseph kimlio
replied to the thread
Watu ambao hawatauona ufalme wa Mungu kutoka Tanganyika/Tanzania
.
Yeyote aliyeshiriki katika kifo cha JPM.
Yesterday at 11:37 AM
Joseph kimlio
replied to the thread
Ikitokea leo kipenzi chetu Tundu Lissu akishinda kesi yake dhidi ya Jamhuri, kipi utafanya ili kuonyesha furaha yako?
.
Nitapiga serengeti kama crate moja, nikimsubiri mtaani ili tuendelee na mchakato wa katiba mpya.
Yesterday at 11:35 AM
Joseph kimlio
replied to the thread
Watu 40 tu ndo wameenda kumshangaa Lissu hii ni hukumu kwa upande wa sisi wazalendo sasa tunasubiri hukumu ya court
.
Wengi wameogopa mitutu ya bunduki.
Yesterday at 11:31 AM
Joseph kimlio
replied to the thread
Pole sana mwenyekiti wa CHADEMA Tundu Antipas Lissu
.
Wazalendo wa Tz wakipangwa kwa namba huenda Lissu akawa namba one. Akitetea haki anaonekana hana uzalendo. Mshamba ni yule aliyeshindwa...
Yesterday at 11:29 AM
Joseph kimlio
replied to the thread
Unahisi ni kwanini Serikali imefumbia macho sakata la Ushoga mbali na kuzungumziwa Bungeni?
.
Wanaogopa Marekani itaingilia kuhusu haki za binadamu
Thursday at 7:15 PM
Joseph kimlio
replied to the thread
NAITWA ASMAH MME WANGU ANAVAA PEDI
.
Ni shoga, kuna vitu wanavaa matakoni.
Wednesday at 6:19 PM
Joseph kimlio
replied to the thread
Ni kitu gani, kinachokuzuia wewe usivumbue vitu?
.
Upeo mdogo wa kufikiri! Unaona tu meli inaelea, badala ya kufanya utafiti kwa nini haizami, ni mambo ya simba na yanga tu
Wednesday at 6:17 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register