• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
zumbemkuu
Reaction score
2,799

Profile posts Latest activity Postings About

  • zumbemkuu
    CCM ni janga kuu la taifa kuliko kifua kikuu, malaria na ukimwi,(vyote kwa pamoja), CCM ni janga na virusi vyake huambukizwa kwa njia ya uongozi, epuka CCM, jikinge na virusi CCM kwa kuchagua CHADEMA. zumbe
    MANI
    Mgosi vipi mbona ujumbe wangu hukuujibu? Nenda kwenye hoja mchanganyiko kuna thread inazungumzuia endapo memba atakufa tutajuaje kuna hoja nimeweka
    MANI
    Mkuu juzi nilikuwa tanga nikakuta ile hostel ya usagara imekumbukwa wanaikarabati mgosi ikanikumbusha enzi za usagara ya 80's
    Mzee Wa Rubisi
    Mkuu pole na majukumu ya kila siku.
    MANI
    Eid mubaraka mgosi. Wamebanwa kesho watakwenda kuwaomba waasi mafuta!
    zumbemkuu
    I no have education. I have inspiration. If I was educated I would be a damn fool.
    Henge
    Oyaaa upoooo
    nataka kuja kwako leo mwambie shem aandae msosi bana
    MANI
    sawa mkuu tupo pamoja nchi ni yetu hii wenetu watapata taabu tusipoirekebisha.
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top