JamiiForums kwanini hamuwashitaki TCRA mahakamani?

JamiiForums kwanini hamuwashitaki TCRA mahakamani?

ngara23

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2019
Posts
16,812
Reaction score
39,581
Jamii Forums ilifungiwa siku 90 ambayo adhabu hiyo imeisha tarehe 6 December, 2025
Hadi Leo hii Taasisi unahujumu jamii forums Kwa kiburi tu bila sababu ya msingi.
1. Jamii forums ni walipa Kodi wa serikali, kwanini wazuie huduma kibabe, bila taarifa Kwa umma

2. Jamii forums imeajiri vijana wengi wa Kitanzania
Kuifungia jamii forums inasababisha wasipate matangazo, na hivyo Melo ataamua kufanya redundant, hawa vijana wataenda wapi

3. Jamii forums ni ubunifu wa Mtanzania mwenzetu
Serikali inashoboka na meta unaacha kitu chetu wenyewe

4. TCRA kusafishwe wametoka kwenye ueledi Sasa wanafanya mambo Kwa kukomoana tu.

5. Kosa la kuifungia jamii forums lilikuwa la kionevu, picha za faragha zilivuja Ikulu na hazikuwa hapa jamii forums pekee.

6 TCRA itoke itoe taarifa ya kwanini wanaendelea kuifungia jamii forums kama walivyo toa taarifa ya kuifungia tarehe 9 September, ukimya wao unatupa wasiwasi.
 
Jamii Forums ilifungiwa siku 90 ambayo adhabu hiyo imeisha tarehe 6 December, 2025
Hadi Leo hii Taasisi unahujumu jamii forums Kwa kiburi tu bila sababu ya msingi.
1. Jamii forums ni walipa Kodi wa serikali, kwanini wazuie huduma kibabe, bila taarifa Kwa umma

2. Jamii forums imeajiri vijana wengi wa Kitanzania
Kuifungia jamii forums inasababisha wasipate matangazo, na hivyo Melo ataamua kufanya redundant, hawa vijana wataenda wapi

3. Jamii forums ni ubunifu wa Mtanzania mwenzetu
Serikali inashoboka na meta unaacha kitu chetu wenyewe

4. TCRA kusafishwe wametoka kwenye ueledi Sasa wanafanya mambo Kwa kukomoana tu.

5. Kosa la kuifungia jamii forums lilikuwa la kionevu, picha za faragha zilivuja Ikulu na hazikuwa hapa jamii forums pekee.

6 TCRA itoke itoe taarifa ya kwanini wanaendelea kuifungia jamii forums kama walivyo toa taarifa ya kuifungia tarehe 9 September, ukimya wao unatupa wasiwasi.
Mahakama ipi? Ya Huyu nani vile hata jina silijui
 
Jamii Forums ilifungiwa siku 90 ambayo adhabu hiyo imeisha tarehe 6 December, 2025
Hadi Leo hii Taasisi unahujumu jamii forums Kwa kiburi tu bila sababu ya msingi.
1. Jamii forums ni walipa Kodi wa serikali, kwanini wazuie huduma kibabe, bila taarifa Kwa umma

2. Jamii forums imeajiri vijana wengi wa Kitanzania
Kuifungia jamii forums inasababisha wasipate matangazo, na hivyo Melo ataamua kufanya redundant, hawa vijana wataenda wapi

3. Jamii forums ni ubunifu wa Mtanzania mwenzetu
Serikali inashoboka na meta unaacha kitu chetu wenyewe

4. TCRA kusafishwe wametoka kwenye ueledi Sasa wanafanya mambo Kwa kukomoana tu.

5. Kosa la kuifungia jamii forums lilikuwa la kionevu, picha za faragha zilivuja Ikulu na hazikuwa hapa jamii forums pekee.

6 TCRA itoke itoe taarifa ya kwanini wanaendelea kuifungia jamii forums kama walivyo toa taarifa ya kuifungia tarehe 9 September, ukimya wao unatupa wasiwasi.
Aisee
 
Mna hizo mahakama? Nini kilitokea kwa kanisa la Gwajima pamoja na kwenda mahakamani?

Hata ule uporaji kanisani kwao hawajajisumbua kwenda kortini!!

Tuko kwenye Lawless country kwa sasa,nchi ipo kwenye flight mode!!
 
Mna hizo mahakama? Nini kilitokea kwa kanisa la Gwajima pamoja na kwenda mahakamani?

Hata ule uporaji kanisani kwao hawajajisumbua kwenda kortini!!

Tuko kwenye Lawless country kwa sasa,nchi ipo kwenye flight mode!!
Mahakama zetu Zina shida
 
Mna hizo mahakama? Nini kilitokea kwa kanisa la Gwajima pamoja na kwenda mahakamani?

Hata ule uporaji kanisani kwao hawajajisumbua kwenda kortini!!

Tuko kwenye Lawless country kwa sasa,nchi ipo kwenye flight mode!!
Auto pilot mode
 
Jamii Forums ilifungiwa siku 90 ambayo adhabu hiyo imeisha tarehe 6 December, 2025
Hadi Leo hii Taasisi unahujumu jamii forums Kwa kiburi tu bila sababu ya msingi.
1. Jamii forums ni walipa Kodi wa serikali, kwanini wazuie huduma kibabe, bila taarifa Kwa umma

2. Jamii forums imeajiri vijana wengi wa Kitanzania
Kuifungia jamii forums inasababisha wasipate matangazo, na hivyo Melo ataamua kufanya redundant, hawa vijana wataenda wapi

3. Jamii forums ni ubunifu wa Mtanzania mwenzetu
Serikali inashoboka na meta unaacha kitu chetu wenyewe

4. TCRA kusafishwe wametoka kwenye ueledi Sasa wanafanya mambo Kwa kukomoana tu.

5. Kosa la kuifungia jamii forums lilikuwa la kionevu, picha za faragha zilivuja Ikulu na hazikuwa hapa jamii forums pekee.

6 TCRA itoke itoe taarifa ya kwanini wanaendelea kuifungia jamii forums kama walivyo toa taarifa ya kuifungia tarehe 9 September, ukimya wao unatupa wasiwasi.
Kuwashitaki kwenye mahakama hizi hizi za Masaju? Tofauti kati ya kushitaki na kutoshitaki itakuwa nini?
 
Back
Top Bottom