Leo asubuhi nimepokea email ambayo I'm pretty sure ni spam(+ilikuwa kwenye spam folder). Email yenyewe hii hapa:
Hello My Dearest One
Hello this is Joy who contacted you before at...
WanaJF wenzangu mambo vp?.
Naombeni mnisaidie nitawezaje kuiblock simu yangu yenye serial no,xxxxxxxxx isitumike maana imeibiwa naona bora tukoswe wote tafadhali mwenye maujanja asisite kunisaidia.
Ni matumaini yangu kuwa wajanja wa jukwaa hili muwazima.
Niko naomba msaada/mwongozo wenu wa namna ya kumtrace anonymus anayekutumia email.
Kuna kiumbe nimevumilia nimeshindwa, amekuwa...
nna tablet ina os ya android v2:2. Nimejaribu ingia android market lakin games mbaya ndo free za ukweli unalipia jambo ambalo nashindwa coz sina jinsi ya kulipia kutokana na mfumo wa ulipiaj...
Buyers Guides to TV, DVD and Blu-Ray Players
TV, DVD And Blu-Ray Players
TV manufacturers have pulled out all the stops to bring that cinematic experience into your home. Expect stunning...
Website ya UDSM imekuwa offline kwa muda. Ukicheki inakuambia "Account Suspended" japokuwa leo wameongeza hapo kaujumbe kuwa "The website has been temporarily put offline for maintenance purpose"...
Hello friends, today i will share with you a collection of windows tweaks that will help you to achieve maximum system or PC speed. All want that their system will work as fast as possible so why...
nataka ku unlock T-MOBILE 3G za kutokea US,apa tz azifanyi kaz adi unlock ukiweka line unaambiwa uingize network namba zipatazo 8,lakin US zilikuwa zinafanya kazi,msaada wa ndugu
Nimenunua modem ya airtel, na nime install.Tatizo linakuja ninapo connect inaniambia "pick up the handset and dial (or ask the operator to dial). Press ok immediately after dialing,then replace...
salaam,
jamani naombeni msaada kwani kuna mtu anatumia jina langu kwnye facebook akijifanya ni mimi.sijajua lengo lake bado.sina utaalamu sana na mambo ya facebook je nifanyaje ili asiendelee...
Msaada tafadhali
Nimedownload FIFA 2011 gb 4.5, Football menager g.b 4.3, nikizifungua zinaenda direct kwenye kuburn kwanza.. nimeburn ila CD still hazikubali kuplay kwa mwenye kufahamu hizi...
Habari wadau wa teknolojia? Naomba mnijuze jinsi taa za barabarani zinavyofanya kazi maana zinanishangaza giza likitokea zinawaka mwanga ukitokea zinazima halafu kila siku na zinatumia umeme au...