Tech, Gadgets & Science Forum

Technology based discussions. Computer, Science & Engineering Technology including gadgets and PC Gaming Discussions
  • Sticky
Hello Guys, Najua Mobile users wa JF wanamiss vitu ving sana vya uzuri wa JF. Mfano kuweka Rangi katika Maandishi ya Post yako au Thread. SASA KAMA UNATAKA KUWEKA rangi katika Post yako kuna...
111 Reactions
6K Replies
388K Views
  • Sticky
All about Satellite tv, both FTA free to air and paytv available in Africa. Sat gear in use plus more....
79 Reactions
36K Replies
5M Views
  • Sticky
Katika thread hii tutajifunza namna ya kutengeneza application za Android "from the scratch", Japokuwa kuna "platforms" mbalimbali mtandaoni ambazo zinaweza kumsaidia mtu yoyote kuunda apps hata...
47 Reactions
165 Replies
74K Views
  • Sticky
Simu yangu ya htc ilipasuka kioo, nikatafuta weee, mwisho kuna mtu humu jukwaani akanitajia fundi yupo posta anaitwa sele. nikaenda kufika kaniambua kioo kipo ila bei laki, haipungui wala nini...
59 Reactions
2K Replies
313K Views
  • Sticky
Pata kujua jinsi watu wanavyounlock modem unakaribishwa kwa maswali na utasaidiwa. BAADHI YA MASWALI YALIYOULIZWA NA WADAU KUHUSU JAMBO HILI Wakuu Habarini! Nimekwama Hapa Jinsi Ya Ku Unlock Hii...
5 Reactions
415 Replies
114K Views
  • Sticky
Habari wakuu, Kutokana na jukwaa letu kuwa na mada nyingi nzuri japo nyingine za muda kidogo, mada maalum zinazoelezea matatizo ya kitu fulani lakini hazionekani kirahisi na kadhalika nimeomba...
18 Reactions
51 Replies
41K Views
  • Sticky
hapa nimeweka na nitakuwa naweka kwenye uzi huu wallpapers za jamiiforums (submitted by users) ambazo mtaweza kupamba desktop za computer zenu.... pia soon zitakuja za mobile as soon as poassible...
50 Reactions
85 Replies
72K Views
  • Sticky
Wakuu, Penye wengi, pana mengi pia. Jukwaa hili pamoja na kuwa na matangazo mengi, lakini wengine ni matapeli wakubwa sana. Tafadhali, tulishatoa angalizo na tunasisitiza tena: Mnapoamua kufanya...
19 Reactions
40 Replies
21K Views
Ndugu zangu habarini za asubuhi. Jamani nahitaji msaada jinsi ya kufuta account yangu ya FB, lakini nimesahau Pasword na nime-log out muda tu. Nimejitahidi sana kuomba Pasword Lkn imekuwa...
0 Reactions
3 Replies
137 Views
Habari wana JamiiForums, na wadau wa humu kwenye Tech & Gadgets Forum nimeona sio mbaya leo kushare basics za Graphics Design kwa wale ambao wanafanya hii kitu tayari au wale ambao wana interest...
2 Reactions
6 Replies
154 Views
Aja na settings mpya WhatsApp. ====== WhatsApp imefanya mabadiliko kwenye programu yake yaliyotangazwa leo Agosti 09, 2022 ambapo sasa mtu anaweza kuondoka kwenye kundi sogozi bila wengine...
12 Reactions
42 Replies
3K Views
Wana tech habari ya muda huu, nataraji kuwa kila mmoja wetu ameamka salama kwa wenye changamoto ya afya mungu azidi kuwapigania. Nisipoteze muda kwa wanao jua ni namna gani naweza kudownload...
0 Reactions
0 Replies
1 Views
Kuna hii app ya chapchap ya wabongo unaagiza vitu China kama redio Raba na Vinginevyo Nilitaka kuagiza HIZI JBL Clip 4 Kwa Moja Wanauza 34000 lakini unatakiwa uchukuwa je HIZI Redio ni OG ama ni...
0 Reactions
11 Replies
390 Views
Habari wakuu wa Tech. Nina PC HP Elite book 8440p. Naona imeanza kunipeleka Moto kiasi cha kushindwa kupata usingizi Hii PC nlikua nime ichaji kama kawaida then sikuchomoa betri baada ya siku 4...
0 Reactions
34 Replies
505 Views
Kwa wale Music enthusiasts wenzangu last Weekend katika kuzurura katika viunga vya M.City i came across duka la Kodtec. Hawa jamaa wanauza appliances zao mbali mbali pale zikiwemo Subwoofers...
27 Reactions
485 Replies
23K Views
Iphone a.k.a Gereza la kifahari inaenda kuwekewa asilimia za betri ziwe zinaonekana, zamani ilikuwa unakadiria. Thanks. Android haya mambo yapo kitambo,, halafu hata zile usb cable eti kwa sasa...
2 Reactions
15 Replies
408 Views
Salaam wakongwe ni laptop gani ambayo ni nzuri kwa coders na programmers na kwa bei nafuu? Na swali lingine ni kwamba naweza pata kwa range ya ngapi Natanguliza shukranj
1 Reactions
8 Replies
130 Views
Kama Title ya thread inavyosema,Hii ni simple tutorial ya kuonesha jinsi gani utaweza kutumia mods mbal mbal katika game yako ya ETS 2. Sometimes inafika stage kweny hili game unakua kama...
27 Reactions
4K Replies
224K Views
kujifunza programming ukiwa na 25 years kuja juu na una life la kimaskini, hauna connection yoyote hapo bado unajifunza mpaka uive kaka/dada utakuwa na miaka mingapi? Alafu programming inahitaji...
2 Reactions
2 Replies
170 Views
Wataalam kwa kusponse matangazo instagram hapo kwenye reques review jamani tusaidiane tunaandika nini ili kuchomoka kwenye guu mtego wa kufungiwa kutangazaa
2 Reactions
6 Replies
153 Views
siongei sana, wacha tunyoke moja kwa moja kwenye hizi points zaidi ya 20 Bei ya iphone ipo juu kwasababu haitaki ushindani Iphone ni kama unaposafiri safari ndefu kwa basi, huwa kuna ile...
61 Reactions
308 Replies
15K Views
Habari wakuu, poleni na majukumu ya kila siku.Mungu aendelee kutupigania katika harakati zetu ili tuweze kufanikiwa. Twende kwenye jambo lenyewe sasa. Wakuu mimi nina kiasi cha hiyo hela nataka...
4 Reactions
102 Replies
5K Views
Salaam wakongwe ni laptop gani ambayo ni nzuri kwa coders na programmers na kwa bei nafuu? Na swali lingine ni kwamba naweza pata kwa range ya ngapi
0 Reactions
0 Replies
38 Views
Nimeona ni ujinga kulialia kila siku sasa ni mwendo wa vpn tu nilikuwa napata shida na configuration files namalizia tu kuzi sort hapa na kuna mdau nimekutana naye instagram ni mnigeria...
49 Reactions
299 Replies
23K Views
Nimelikuta hili friji duka fulani na nikiangalia ni kweli nahitaji kafriji fulani hivi kadogo kwajili ya geto si mnajua tena geto la msela lazima liwe la kisasa. Nimeona nisijepigwa na kitu...
1 Reactions
14 Replies
391 Views
Naomba kufahamishwa unapoongea na mtu kwa njia ya simu, je! Ni wapi naweza kurekodi maneno yake wakati wa mazungumzo? Naomba kuweleweshwa makamanda wangu.
2 Reactions
8 Replies
204 Views
Mambo vipi!? Ipo hivi wanaotumia Netnaija wanaelewa kuna sehemu mbili ukitaka kuchukua movie na chini yake wamekuwekea subtitle yake nayo pia udownload, Kuna movie nimepakua ya kikorea...
1 Reactions
16 Replies
232 Views
Karibu. Naitwa Musa Buzelengule . Ni Upwork Freelancer . Nina 300+ Earnings kwa Sasa . Naomba kujua ni changamoto zipi zinafanya watu wasipate kazi ya Kwanza?
0 Reactions
0 Replies
27 Views
Top Bottom