Mahusiano, mapenzi, urafiki

Tubadilishane mawazo kuhusu familia, mahusiano, mapenzi, urafiki, n.k na kushauriana

On JF:

Kama wewe ni msichana wa umri tajwa hapo juu tuwasiliane kama unataka kuolewa mwaka huu lakini uwe mwenyeji wasingida au tabora kabisa,uwe tayari kupima,uwe tayari kutumia muda wako kujua ukweli...
0 Reactions
5 Replies
1K Views
Habari wana JF, Ni mara yangu ya kwanza ktk jukwaa hili jamani, nipeni ushauri katika hili. Nimeolewa na nina mtoto mmoja. Baba mkwe wangu alikuja kwetu kwa ajili ya kutibiwa toka mwaka jana. Ni...
1 Reactions
76 Replies
6K Views
Ladies wengi hawajui ni wakati gani wa kuwaomba misahamaha wapenzi wao.....kwa hiyo huishia kuwavamia........... at the wrong time, the wrong place and when their partners are in the wrong...
0 Reactions
49 Replies
6K Views
Former Growing Pains star Kirk Cameron is taking heat from GLAAD after remarks made on CNN's Piers Morgan Tonight. During Friday's interview, Cameron called homosexuality "unnatural" and...
0 Reactions
2 Replies
3K Views
Mara nyingi nimeona hizi fashion za wadada kuvaa hizi tops zenye kuachia kidogo matiti lakini chuchu hufichwa......na miye lakini hupendelea kuchunguliwa na zile zinazojiimbia kuwa zenyewe ni saa...
1 Reactions
69 Replies
21K Views
Anahitajika msichana mwenye umri wa miaka 19 hadi 23 awe na sifa zifuatazo:- anaye jipenda, muelewa, mwenye fikra chanya na aliye na msimamo, urefu wa futi 5.5 na kuendelea, asiwe mnene au...
0 Reactions
17 Replies
2K Views
nilichofanyiwa mimi sitasahau. niliingia humu jf sasa yapata miez 4 nikapata demu humu jf tumewasilia kwa muda akasema anaishi dar akaniomba nimtembelee nimeenda dar kumbe ana mume nusu wanibikiri...
0 Reactions
33 Replies
3K Views
Upo na mkeo kwenye eneo la matanuzi, hapo mmeagizia pombe na mnasubiri msosi wanguvu mle muondoke nyumbani Mazungumzo yenu hapo ni ya amani na vicheko kwa sana. Mara mgongeshane mikono, mara...
1 Reactions
71 Replies
9K Views
Siku moja jamaa mmoja alienda kununua viagra( dawa za kuongeza nguvu za kiumea) kwenye duka fulani la madawa, bac kulikuwa na docta pale akampa dawa flani na akamwambia ile dawa angeweza hata...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Wa kwangu sasa hivi natamani nimtafune nimmeze, presha imepanda, kichwa kinaniuma, yaani nasikia kizunguzungu, wana nini watoto hawa? Niacheni nilale nisije nikampasua kichwa!
10 Reactions
206 Replies
13K Views
Mimi ni ME mwenye umri wa miaka 28. Natafuta mchumba vigezo vifuatavyo. Mchapakazi Umri wa kuanzia miaka 24-26 Mwenye mwili wa ukubwa wa wastani Rangi ya kunde Mrefu wa wastani Elimu yoyote...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Kuna mama mmoja jirani yangu ambaye siku hizi tabasamu halimtoki mdomoni...............nilipomwuuliza hizi nderemo ni za nini jibu alilonipa liliniacha kinywa wazi nikapigwa na...
0 Reactions
21 Replies
2K Views
.....wakati wa kula hasa chakula usichokifahamu, ni kawaida ya mwanadamu kuonja kwanza. Mwonjaji akisharidhika na chakula ndipo huagiza/huitaji chakula tayari kwa kula hadi anapotosheka na...
0 Reactions
12 Replies
2K Views
jamani natafuta events planner,kama yumo humu ndani aniPM tafadhali.
0 Reactions
11 Replies
1K Views
nina rafiki angu ,mumewe anacheat sasa ndio amegundua sasa anmpenda mumewe lakini ajui afanyeje ,mana huyo mumewe kamfanyia mambo mengi yule mwanamke mwingine je anaomba ushauri wenu jamani
0 Reactions
6 Replies
1K Views
wana jf kuna waziri wa sekta flan na ameoa ila anansumbua ananihonga hadi gari hii inanifanya hadi nitake hama nchi ushauri plzzzzzz regards tracy wa njiro
0 Reactions
140 Replies
13K Views
Naomba msaada katika hili......ni vizuri kumwambia mke/mume/mpenzi wanaokutongoza?
0 Reactions
25 Replies
3K Views
Kwanza natoa heshima zangu za hali ya juu kwa ODM na DC!Babu zangu wa ukweli!Naona kama hamjatendewa haki kutokuwekewa category yenu spesheli kwa ajili yenu na babu wote wa JF kwa hekima zenu...
3 Reactions
38 Replies
3K Views
Hehehee Mwaj kakuingiza chaka Supamani ,bona tunakwepana mkuu? Mie sijamuingiza chaka bana labda kama wanampango wa kuchakachua.
1 Reactions
55 Replies
4K Views
Sijui ni utaratibu gani hutumika kumpata mpenzi aliye mkweli,kwani ni imani yangu kuwa kila kilicho chema kina mahusiano ya moja kwa moja na Mwenyezi Mungu,lakin ajabu kuna watu wanapata wapenzi...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…