Pearl
Joined
Likes
46

Profile posts Latest activity Postings About

  • fecyfabby
    mabo pear ni kubali sana ushauri wako ni umzuri na una vutia sanaaaa na kwa mtu mwelewa ana elewa nic day ma friend
    nyaunyau
    mambooo!habari ya kupoteana jamvini.ebu nipe maelekezo jinsi ya kutengeza AVATAR.
    CPU
    Hellow Madam Pearl, habari za siku
    Miss you so baby
    Sumbalawinyo
    nasikia bujibuji alipata ajali.
    mimi ni hamis tulikuwa wote pale salenda klabu.
    mpango wa viwanja umekaa vipi?
    T
    Pearl ---Vipi hicho Kidole???????
    Pearl
    thx swty,sent it tayari ukipata nambie
    Bujibuji
    here is my e mail address bujhu2t@gmail.com
    Pearl
    sijui kama utaweza kunielewa,anywei ukishindwa niambie,unafungua pale kwenye zile zilizotumwa upande wa kulia kuna vichekesho,mapenzi,siasa etc,then una clik ww unataka kutuma thread gani kama mapenzi clik mapenzi then unaandika na kutuma,hpe umenielewa,mambo pouwaaaaaaaaaaa
    nyaunyau
    mambooo!ebu nifahamishe namna ya kutuma post ili isomeke na wanajamii,mi bado mgeni jamvini.weekend njema.
    Pearl
    hallow everyone,mambooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…