Ni nani aliyekufundisha mapenzi?


M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
Hapa ndugu zangu naomba kuuliza kuwa ni nani aliyekufundisha kufanya mapenzi?Maana nimeshasikia watu wanalalamika,ooh mara demu wangu hajui mapenzi,oooh mara flani anajua mavituuz,mara yule gogo,huyu hanifikishi.Sasa napenda kujua ninani anayefundisha au mwalimu bora na yupo wapi?Je wewe aliyekufundisha ni yupi?Chaitajika nini ili uwe mtaalam wa hii kitu?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
hiyo kitu unajifunza kwa kufanya! hakuna mwalimu wala nini. Pia unaweza kujifunza kwa kusoma vitabu vya mapenzi, hadithi za mapenzi. Bora ufanye ili ujukosolewe na hapo ndio utajifunza na siku nyingine hutorudia kosa!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
hili swali karibia na weekend duh ...
 
K

Kristin

Member
Joined
Aug 26, 2009
Messages
65
Likes
1
Points
0
K

Kristin

Member
Joined Aug 26, 2009
65 1 0
Mapenzi ni sanaa, utundu, ubunifu na kujituma. unapokuwa huna hizo sifa hapo ukikutana na aliye nazo basi atakufunza.
 
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
3,936
Likes
1,410
Points
280
Gwamahala

Gwamahala

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
3,936 1,410 280
Hapa ndugu zangu naomba kuuliza kuwa ni nani aliyekufundisha kufanya mapenzi?Maana nimeshasikia watu wanalalamika,ooh mara demu wangu hajui mapenzi,oooh mara flani anajua mavituuz,mara yule gogo,huyu hanifikishi.Sasa napenda kujua ninani anayefundisha au mwalimu bora na yupo wapi?Je wewe aliyekufundisha ni yupi?Chaitajika nini ili uwe mtaalam wa hii kitu?
....nilifundishwa na beki 3 wetu enzi hizo hakuna ngoma,ni sterio tu.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,154
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,154 280
maswali mengine bana.
how old r u?????

kwa watu wengine mapenzi sio muhimu
hivyo.
muhimu ni kula,kuvaa,afya bora na usalama.
love can be a fantassy to some people.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
mi nilifundishwa na yaya wa nyumba ya jirani na kwetu kule Msoga kwa bibi yangu mzaa baba
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,225
Likes
884
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,225 884 280
kwa kweli hakuna aliyenifunza lakini nilifanya mazoezi mengi na kujaribu mbinu mbalimbali ambazo zimenifanya niwe gwiji. ila kuna gazeti fulani lilikwepo miaka ya mwanzo ya tisini na moja mpaka na tano siju km liliendelea tena nakumbuka likiitwa km sikosei heko au sikumbuki sana kulikuwa na makala inaitwa darasa la mapenzi. yule jamaa alikuwa anatoa darasa si mchezo, pale nilijifunza michezo mingi sana.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,530
Likes
837
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,530 837 280
....nilifundishwa na beki 3 wetu enzi hizo hakuna ngoma,ni sterio tu.
Duu,ianaelekea alikuwa expert kweli kweli na bila shaka wewe umehitimu hilo somo zima!!
 
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,486
Likes
285
Points
180
Fisherscom

Fisherscom

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,486 285 180
Ni utundu wako na kufuatilia vijarida,magazeti yenye makala mbalimbali za mapenzi,filamu n.k. By the way beki 3 wanasemekana kuwatoa watu wengi kwenye haka kamchezo. The same applied to house boyz.
 
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2008
Messages
921
Likes
7
Points
0
M

Mtu B

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2008
921 7 0
hiyo kitu unajifunza kwa kufanya! hakuna mwalimu wala nini.
Hapo unamaanisha ukikutana na demu akawa mjuzi sana ina maana alishafanya sana au? Na wewe ukikutana na demu ukamwaga maufundi yote unataka akueleweje? Hii sijaipenda, itasababisha watu waogope kuonesha ujuzi.
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
665
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 665 280
Kamasutra, g-spot , and how to make love .
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Swali sio ulianza na nani swali nani alikufundisha na mna y akukamua vizuri.

Kwangu mimi nilijua kukamua vizuri baada ya kusikia story kwa watu kwamba wana wake wanatakiwa ufanye hivi na vile na pia wanawake ,kila mmoja ana namna yake ili aweze kusikia vizuri,
Kwa hiyo ikawa na jaribu kila njia kila aina ya utundu pamoja na kucheki movies za ma lesbian wakisagana , ili kuona nimfanyeje mwanamke , pamoja na kuangalia movies za matusi , kuchukua ujuzi, matokeo yake nika pata shahada ya kwanza ya kufanya mapenzi.kiasi mbaka nikastukia nimesha dumbukia kwnye fetish world !
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
445
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 445 180
Swali sio ulianza na nani swali nani alikufundisha na mna y akukamua vizuri.

Kwangu mimi nilijua kukamua vizuri baada ya kusikia story kwa watu kwamba wana wake wanatakiwa ufanye hivi na vile na pia wanawake ,kila mmoja ana namna yake ili aweze kusikia vizuri,
Kwa hiyo ikawa na jaribu kila njia kila aina ya utundu pamoja na kucheki movies za ma lesbian wakisagana , ili kuona nimfanyeje mwanamke , pamoja na kuangalia movies za matusi , kuchukua ujuzi, matokeo yake nika pata shahada ya kwanza ya kufanya mapenzi.kiasi mbaka nikastukia nimesha dumbukia kwnye fetish world !
Khaaa! Fetish world???
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
31
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 31 0
Mimi nilifundishwa na mpenzi wangu wa kwanza,na magazeti ya Shigongo.
 
W

Wasegesege

Senior Member
Joined
Oct 22, 2009
Messages
107
Likes
0
Points
0
W

Wasegesege

Senior Member
Joined Oct 22, 2009
107 0 0
Mimi nilifundishwa kufanya mapenzi mwaka 1983 wakati nikiwa Kijijini kwetu lakini huyo msichana ambaye alikuja kuomba papai nikambia mpaka tufanye ngono, hivyo tukaingia kichaka kimoja nikafanya ngono mara 2.

ilikuwa jioni, lakini kesho yake nikiwa nakojoa nikawa nasikia uume kuuma, sikuwa najua lolote nikamueleza Mama yangu mzazi kuwa nikikojoa naumia. Akanipeleka Zahanati nilipopima na alipoambiwa majibu, HAKUAMINI kile alichoambiwa, na alinikemea sana, hivyo nikawa najua kumbe kufanya mapenzi ni kupewa magonjwa.

Hivyo, tangu mwaka 1983 hadi nilipokuwa kuwa naingia Chuo Kikuu mwaka 1994 ndipo nilipoanza tena kufanya mapenzi. MSICHEKE.
 

Forum statistics

Threads 1,238,900
Members 476,226
Posts 29,336,096