Kufuga ng`ombe usiyemkamua


Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
:mad:Kuna faida gani au hasara gani ya kufuga ng`ombe usiyemkamua?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
ipo faida kubwa tu,
mbona kuna watu wanafuga madume na madume hayo yanatumika katika kupandishia! haha!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
Kwani faida ya ng'ombe ni maziwa tu?
Unaweza kumfuga kwa purposes zingine kama mbolea, FAHARI(prestige), na kuolea wake!..huh!
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
Kwani faida ya ng'ombe ni maziwa tu?
Unaweza kumfuga kwa purposes zingine kama mbolea, FAHARI(prestige), na kuolea wake!..huh!
hata kitoweo mkuu (nyama), ngozi huweza kutumika kama mavazi
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
:mad:Kuna faida gani au hasara gani ya kufuga ng`ombe usiyemkamua?
nifuge halafu nikamue??? kamwe siwezi kufanya hivyo... hivi kweli mtu unaweza kufuga miaka hiii halafu ukakamua?? duh:eek::confused:

sina haja ya kufuga ngombe halafu nikamue;

  • kwanza kama naweza fuga basi ntalipa kijana akamue hayo maziwa
  • pili akiwa dume ntamla au kupandisha kwa wengine
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
nifuge halafu nikamue??? kamwe siwezi kufanya hivyo... hivi kweli mtu unaweza kufuga miaka hiii halafu ukakamua?? duh:eek::confused:

sina haja ya kufuga ngombe halafu nikamue;

  • kwanza kama naweza fuga basi ntalipa kijana akamue hayo maziwa
  • pili akiwa dume ntamla au kupandisha kwa wengine
Si utapata hasara???? bora usifuge!!!!!!
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Kwani faida ya ng'ombe ni maziwa tu?
Unaweza kumfuga kwa purposes zingine kama mbolea, FAHARI(prestige), na kuolea wake!..huh!

Gharama za kumtunza zitarudi???????
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
Si utapata hasara???? bora usifuge!!!!!!
swali lako lilikua ni kukamua ni sio kunywa hayo maziwa au kuyauza.... mimi sintakamua maziwa ya ngombe ninayefuga.... ntaajiri kijana atakamu na tutauza hakuna hasara

au swali lako sijalielewa? hivi uliuliza kukamua? au kufaidika na maziwa?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
  • kwanza kama naweza fuga basi ntalipa kijana akamue hayo maziwa
  • pili akiwa dume ntamla au kupandisha kwa wengine
kama ulikuwepo vile!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
140
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 140 160
kama ulikuwepo vile!
huyu bwana anajichanganya... yeye kauliza kukamua, hakuuliza kufaidika na huyo ngombe sasa anataka twende nje ya mstari?? haiwezekani

ngombe asieykamuliwa anafugika na hana hasara... as long as we stick to the question unless aje na maswali ya nyongeza
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
368
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 368 180
Gesi ya samadi ni cheapest fuel you could get
 
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
887
Likes
16
Points
35
Freetown

Freetown

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
887 16 35
Hii habari imewekwa kwenye jukwa la mahusiano, labda alikuwa na maana ya kuwa na girl friend unamsaidia kimaisha lakini hayupo tayari kushirikiana naye katika tendo la ndoa, hiyo ni kwa lugha za mitaani, utasikia wakisema kwanini ufuge ng'ombe wakati unaweza nunua maziwa, hapo wakiwa na maana ya hit and run
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
Hii habari imewekwa kwenye jukwa la mahusiano, labda alikuwa na maana ya kuwa na girl friend unamsaidia kimaisha lakini hayupo tayari kushirikiana naye katika tendo la ndoa, hiyo ni kwa lugha za mitaani, utasikia wakisema kwanini ufuge ng'ombe wakati unaweza nunua maziwa, hapo wakiwa na maana ya hit and run
wote hao wanjua hivyo, basi tu wanachangamsha jamvi.......................
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Majibu niliyotaka kuyajibu naona wenzangu wameshaniwahi...Kina Pape na wenzako.
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Kama ng'ombe amefika muda muafaka wa kukamuliwa, usipomkamua madhiwa yatamwagika. Au wafugaji wengine watakamua. na kule akikamuliwa vizuri, kwako harudi ng'o.

Kwahiyo, ni heri ukamue. Vinginevyo usifuge kabisa.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,209
Likes
29,060
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,209 29,060 280
wanao????
Dunia kwishnei.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,084
Likes
1,761
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,084 1,761 280
umenikumbusha kuna jamaa tulikuwa tunamwambia anashika mapembe, wengine wanakamua!!
 
H

Haruna JM Sauko

Member
Joined
May 17, 2008
Messages
24
Likes
1
Points
5
H

Haruna JM Sauko

Member
Joined May 17, 2008
24 1 5
mmhhh swali kidogo limenichenga, maana kiswahili
 

Forum statistics

Threads 1,205,479
Members 457,951
Posts 28,195,512