Mume huyu anastaili msamaha??


kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
Hi everyone. nimekua nikipitia JF kila siku, kwa kweli nafurahia kuwa kuna ufumbuzi wa matatizo mengi sasa wajameni hebu saidia hii rafiki yangu.

NI MWAKA NA MIEZI KADHAA TANGU WAMEFUNGA NDOA,WANA MTOTO MMOJA, TANGU WALIPOKUA WACHUMBA BWANA ALIKUA ANAMCHUNGA SANA MPENZIWE, IKAWA NI AMRI KUVAA HIJABU AU NIKABU KABISA KAMA WANAENDA SEHEMU YENYE WATU WENGI,HII YOTE NI KWA VILE ALIOGOPA KUA MKEWE NI MREMBO SANA NA ANGETONGOZWA NA VIDUME WENGINE. SASA BAADA YA NDOA MAMBO YAKAWA TAIT ZAIDI MAANA HATA HAKURUUSIWA KUWA NA MARAFIKI,SIMU ILIKAGULIWA KILA DAKIKA NA HAKUTAKIWA KWENDA POPOTE.INGAWA BINTI NI GRADUATE ALIAMBIWA ASITAFUTE JOB KWANZA ILA BAADAE AKARUHUSIWA KWA MASHART KUWA SI MAKAMPUNI BINAFSI. ILA BWANA YEYE NI MFANYA BIASHARA NA MARA NYINGI HUSAFIRI NA KUACHA ULINZI WA NDUGUYE KWA MKEWE.BAADA YA MIEZI MITATU BI MKUBWA AMKUTA MMEWE BAFUNI AKIMCHABO HG,ALIPOMULIZA HAKUTOA MAELEZO KAMILI,MWEZI BAADAE YULE HG ALIJAONDOKA BILA KUAGA,AKALETWA MWINGINE HUYU NAE HAKUKAA SANA AKAMWAMBIA BI MKUBWA KUWA SHEMEJI ANAMGHASI, SIKU YA SIKU BWANA AKAMWAGIZA MKEWE AENDE KUFUATILIA MZIGO SEHEMU,BAHATI MBAYA ALIPOONDOKA ALISAHAU POCHI KURUDI AKAMKUTA BWANA ANABURUZA HG KUINGIA CHUMBANI KWAO,ALIPOULIZA HAKUJIBIWA NA BWANA AKAONDOKA HOME KWA SIKU TATU. HAYO NI BAADHI TU ILA MBAYA NI PALE ALIPOANZA KUWATONGOZA NA KUTEMBEA NA BAADHI YA MARAFIKI ZAKE HUYU BI MKUBWA. KUNA KIPINDI ALIONDOKA AKADAI ANAKWENDA MOROGORO KWENYE BIASHARA LAKINI KUMBE ALIKUA KWA NYUMBA NDOGO MANZESE. MKWEWE ALIPOGUNDUA AKAMULIZA ALIAMBULIA KICHAPO USIKU WA MANANE NA MUME KUTOWEKA KWA WIKI. ALIPORUDI BI MKWUBWA AKASEMA ANAKWENDA KWAO MUME AKAITIKA ILA AKAMWAMBIA ASIMJUE KWA MATUMIZI YA MTOTO. MCHANA,BWANA AKALETA GARI AKABEBA VITU VYOTE VYA NDANI NA FUNGUO AKARUDISHA KWA MWENYE NYUMBA.
MUNGU SI ATHUMANI BI MKUBWA KAPATA KAZI WIZARA FLANI AKAHAMIA MIKOANI NA MWANAE, MIEZI SASA IMEPITA JUZIJUZI BWANA KAMSAKA NA ANATAKA WARUDIANE,BINT ALIPOGOMA HUYU BWANA ANAMPA VITISHO NA KUDAI KUA ANAO WATU HUMO WIZARANI WANAOWEZA KUMHARIBIA KAZI, ALIPOONA HATISHIKI BWANA AMEANZA KUTUMA UJUMBE KWA BAADHI YA MARAFIKI ZAKE MKEWE KUSEMA KUA NI MALAYA NA ANATEMBEA NA VIGOGO FLANI,,KWAMBA NI MWATHIRIKA NA ANASAMBAZA VIRUSI HIVYO. AMETUMIA PIA EMAIL AD YA MKEWE KUTUMA UJUMBE WA AJABUAJABU KWA WATU WALIOKO KWENYE AD BOOK, NA PASSWD ALIKUA NAYO TANGU NI WACHUMBA,

SASA JAMANI Wana JF huyu dada anataka nimshauri kama rafikie wa karibu na mi kabla sijamwambia lolote nataka nyie mnambie, huyu bwana anasameheka
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,153
Likes
1,816
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,153 1,816 280
Ukikubali kuwa bata, ujue utakuwa unaharisha hovyo!!
kwa nn huyo demu alikubali masharti magumu ya jamaa hapo mwanzo?
itachukua muda kuwa kuku tena.
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
mwabie rafiki yako yani asikifikiri kabisa kurudi... nakama ni vitisho yeye sio wakwanza kufanyiwa hivyo most of the losers do the same....

If the password she can change it...
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
huyu mume amefanya uchafu mwingi kwa mkewe lkn mie kwa mtizamo wangu anaweza kusamehewa...endapo..atakiri kua alivyofanya ni vibaya..tena sana..na kwamba hata yeye asingependa mkewe amfanyie hivyo..na aahidi kutorudia..na mke awe na uhakika kua hatarudia tena..hiyo ndio maana ya for mema na for mabaya..na hayo ndio mabaya..yanaweza kua ni sehemu ya majaribu tu na wakiyashinda wakajikuta wakiwa na furaha ya ajabu iwapo watamtanguliza mungu.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Ukiona mwanaume ana hofu sana ya kutongozewa mkewe basi ujue na yeye ni kicheche. Hayo maelezo hapo juu yamedhirisha hilo. Mwanaume kama katembea na marafi wa mkewe si ajabu ipo siku atatembea hata na dada zake au hata mama zake wadogo!!!

Mwambie huyo binti aendelee na maisha yake tu wala asimjali! Maisha yenyewe mafupi halafu mtu mwingine anataka kumharibia!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
huyu mume amefanya uchafu mwingi kwa mkewe lkn mie kwa mtizamo wangu anaweza kusamehewa...endapo..atakiri kua alivyofanya ni vibaya..tena sana..na kwamba hata yeye asingependa mkewe amfanyie hivyo..na aahidi kutorudia..na mke awe na uhakika kua hatarudia tena..hiyo ndio maana ya for mema na for mabaya..na hayo ndio mabaya..yanaweza kua ni sehemu ya majaribu tu na wakiyashinda wakajikuta wakiwa na furaha ya ajabu iwapo watamtanguliza mungu.
Mmmh! Wewe dada naomba nikuulize swali, UMEOLEWA?
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
hapo me ndio nasemaga kila mtu afate moyo wake unavyosema, ngumu kushauri watu wanaojifunika shuka moja..lakini ingekuwa mie hapo na kichwa maji changu haa ndio nitolee iyo...lyfe is 2 short kwa kweli hakuna wa kuniua ki fashion.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
88
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 88 145
Dawa ndogo--- amchukulia RB tu Nyambaffff
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
huyu mume amefanya uchafu mwingi kwa mkewe lkn mie kwa mtizamo wangu anaweza kusamehewa...endapo..atakiri kua alivyofanya ni vibaya..tena sana..na kwamba hata yeye asingependa mkewe amfanyie hivyo..na aahidi kutorudia..na mke awe na uhakika kua hatarudia tena..hiyo ndio maana ya for mema na for mabaya..na hayo ndio mabaya..yanaweza kua ni sehemu ya majaribu tu na wakiyashinda wakajikuta wakiwa na furaha ya ajabu iwapo watamtanguliza mungu.
vipi atakuwa na uhakika kama hatarudia?

achana nae huyo kwani kaumbwa peke yake? mbona wanaume wamejaa tena wazuri wazuri... :rolleyes:
 
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
246
Likes
12
Points
35
Tshala

Tshala

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
246 12 35
Losers wote wako hivyo, vitisho mwanzo mwisho. Huyo mwanume wala hastaili hata kuitwa baba. Mwambie huyo dada ajipange aendelee na maisha. RB muhimu maana huyo mwanaume anaonekana mvurugaji.
 
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
708
Likes
3
Points
35
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
708 3 35
huyu mume amefanya uchafu mwingi kwa mkewe lkn mie kwa mtizamo wangu anaweza kusamehewa...endapo..atakiri kua alivyofanya ni vibaya..tena sana..na kwamba hata yeye asingependa mkewe amfanyie hivyo..na aahidi kutorudia..na mke awe na uhakika kua hatarudia tena..hiyo ndio maana ya for mema na for mabaya..na hayo ndio mabaya..yanaweza kua ni sehemu ya majaribu tu na wakiyashinda wakajikuta wakiwa na furaha ya ajabu iwapo watamtanguliza mungu.
Mwanaume tangu lini abadilike? huyo dada asidanganyike wengi wamerudi kwenye ndoa walizozikimbia wakiamini waume zao wamebadilika kumbe ndia kwanza wamejua kua bado unamhitaji!

Ukimwi upo jamani!
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
671
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 671 280
tatizo watu wazinzi huwa wanajidai wana wivu sana
Mwanaume sio mwaminifu dada wa watu aanze tu maisha yake mapya kabla ya kuletewa mgeni huyu mgeni ..anayechukua watu kila kukicha
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
huyu mume amefanya uchafu mwingi kwa mkewe lkn mie kwa mtizamo wangu anaweza kusamehewa...endapo..atakiri kua alivyofanya ni vibaya..tena sana..na kwamba hata yeye asingependa mkewe amfanyie hivyo..na aahidi kutorudia..na mke awe na uhakika kua hatarudia tena..hiyo ndio maana ya for mema na for mabaya..na hayo ndio mabaya..yanaweza kua ni sehemu ya majaribu tu na wakiyashinda wakajikuta wakiwa na furaha ya ajabu iwapo watamtanguliza mungu.
ngumu sana kama si kusema haiwezekani kabisa.
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
hata ndugu zake huyu mume wameanza kumtaka arudi.wanadai ana damu yao
 
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
294
Likes
2
Points
33
kisasangwe

kisasangwe

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
294 2 33
mhhh mi inanipa kichwa moto manake ni friend yangu wa karibu sana hadi tumekua kama ndugu.
 
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
1,624
Likes
49
Points
145
Rubi

Rubi

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
1,624 49 145
aachanne naye hana mpango mtu anayekuzushia kuwa unasabaza virus kwa ajili ya wivu na vitina ni sawa na muuaji tu.
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
Ushauri wangu kwa mawazo yangu huyo dada aende polisi akamchukulie RB huyo (muuaji) mumewe namwita muuwaji kwasababu hamtakii mema huyo dada. Pili anabalidilisha passward yake ama anabadili kabisa email address yake, hao ndugu wa mume nao hawana akili kama wanadai damu yao itarudi wasije mharibia maisha huyo mtoto, wamwache asome hadi amalize masomo yake maana babayake aliona huyo mtoto hana umuhimu ndio maana akaondoka na kuhama nyumba kabisa ikimaanisha hakutaka mawasiliano yoyote na mkewe sasa wanaona amependeza na ananawiri ndio anajua ni wa muhimu, Mume na nduguze wote ni wauwaji hawamtakii huyo rafikio maisha mema UKIMWI upo siajabu huyo baba kesha athirika nanataka mumwambukiza huyo dada.
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
Hata kama huyo mwanaume atakubali wakapime asirudi hamtakii mema rafikio, Mwambie rafikio asikate tamaa kwani wanaume wapo tena wazuri zaidi ya huyo muuaji kama kuolewa ataolewa tena na mwanaume anae jua nini maana ya mke na ndoa, Asikubali KUDANGANYIKA
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,438
Likes
117,257
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,438 117,257 280
Wanaume wengine wana wivu wa kutisha, halafu yeye anayafanya yale yale ambayo hataki mkewe ayafanye. Kajipinda miaka chungu nzima mpaka kapata degree yake halafu mwanaume kwa wivu wake hataki afanye kazi! Mwambie huyo dada hakuna ndoa hapo ni bora afikirie kufunga virago vyake mapema na kuanza moja.
 

Forum statistics

Threads 1,214,180
Members 462,577
Posts 28,503,964