Utamsamehee nani kati ya huyu mke!!


Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,146
Likes
3,108
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,146 3,108 280
Wakuu kuna suala moja jana litutatiza wakati tunapata moja baridi moja moto huku mkuu wa meza akiwa sebuleni huku akisindikizwa na ndizi ya mzuzu iliyorotiwa.

Mjadala wenyewe unasema 'Utamsamehe nani kati ya wake wawili'
Mmoja alitaka kumuua mme wake mme akajitahidi kujiokoa na akashinda baadaye m'ke akamuomba msamaha na kusema kuwa ni shetani alikuwa ametuma.

Mwingine alikuwa mhuni wakutupa yaani alikuwa haambiliki wala hashiki naye akaja kuomba msamaha kuwa ni shetani wa ngono alikuwa amemzingira hivyo ameacha.

Ijumaa njema.
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Wakuu kuna suala moja jana litutatiza wakati tunapata moja baridi moja moto huku mkuu wa meza akiwa sebuleni huku akisindikizwa na ndizi ya mzuzu iliyorotiwa.

Mjadala wenyewe unasema 'Utamsamehe nani kati ya wake wawili'
Mmoja alitaka kumuua mme wake mme akajitahidi kujiokoa na akashinda baadaye m'ke akamuomba msamaha na kusema kuwa ni shetani alikuwa ametuma.

Mwingine alikuwa mhuni wakutupa yaani alikuwa haambiliki wala hashiki naye akaja kuomba msamaha kuwa ni shetani wa ngono alikuwa amemzingira hivyo ameacha.

Ijumaa njema.
Namsamehe huyo wa pili, umalaya is the oldest profession in the World kwa hiyo anasameheka.

Ila huyo mwenye ''shetani'' anayemtuma kuua kwa kweli hapana! Maana huwezi kujua ni lini tena ''shetani'' wake wa kutaka kukuua atamrudia!
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Hapa kama kunawa kusamehewa ni shetani aliyeko ndani yao,waende kwa sheikh wakapungwe hayo mapepo!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Hapa kama kunawa kusamehewa ni shetani aliyeko ndani yao,waende kwa sheikh wakapungwe hayo mapepo!!
Acha uongo hakuna shehe anayetoa mapepo, waende church ya walokole wakaombewe na mapepo yatawatoka.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Namsamehe huyo wa pili, umalaya is the oldest profession in the World kwa hiyo anasameheka.

!QUOTE]
Masaki, Ukikuta mkeo anamegwa utasamehe?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
Wote wametenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa Mungu.
Kama we ni mtu wa msamaha, na uwasamehe wote, ili mradi wameonyesha hali ya kutubu na kujutia wlichofanya awali.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,285
Likes
57
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,285 57 145
Wote wametenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa Mungu.
Kama we ni mtu wa msamaha, na uwasamehe wote, ili mradi wameonyesha hali ya kutubu na kujutia wlichofanya awali.
safi sana paroko pj!busara mtindo mmoja
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,522
Likes
822
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,522 822 280
Acha uongo hakuna shehe anayetoa mapepo, waende church ya walokole wakaombewe na mapepo yatawatoka.
Unajua kabla hujatuma thread yakupasa kutafakari,nimesema sheikh kwasababu hamna mkristu anayeoa wake wawili,ndio maana nikasema sheikh,huyu jamaa atakuwa muislam tuu,na ningumu kumpeleka madhabahuni!!
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Unajua kabla hujatuma thread yakupasa kutafakari,nimesema sheikh kwasababu hamna mkristu anayeoa wake wawili,ndio maana nikasema sheikh,huyu jamaa atakuwa muislam tuu,na ningumu kumpeleka madhabahuni!!
Well understood. Apology man!
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,146
Likes
3,108
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,146 3,108 280
Unajua kabla hujatuma thread yakupasa kutafakari,nimesema sheikh kwasababu hamna mkristu anayeoa wake wawili,ndio maana nikasema sheikh,huyu jamaa atakuwa muislam tuu,na ningumu kumpeleka madhabahuni!!
Mkuu heshima mbele hii sredi haimanishi huyu mtu ana wake wawili ila ni sredi inayozungumzia scenario hiz mbili mfano mume aliyefanyiwa hayo mambo mawili mke anataka kukua ukakimbizana naye akashindwa baadae na kutumbu
Pili mke aliyekuwa malaya wa kutupwa yaani hashikiki walal hakamatiki na aktubu

nani kati yaho wewe kama mume unaweza kumsamehe?
 
M

MANGEREFU

Member
Joined
May 27, 2009
Messages
10
Likes
0
Points
3
M

MANGEREFU

Member
Joined May 27, 2009
10 0 3
Wote kuwasamehe inawezekana, ila la kumkamata mkeo live 'anamegwa' kumsamehe yataka moyo Waugwana!
 
Suzzie

Suzzie

Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
98
Likes
3
Points
15
Suzzie

Suzzie

Member
Joined Feb 25, 2009
98 3 15
Huyo aliyetaka kuua ni muuaji na huyo malaya ni muuaji pia, wote ni wauaji, kwani huyo
Malaya angemuua kwa magonjwa pia hivyo adhabu yao ni moja tu kusamehe wasamehe kama kuwabwaga wabwage wote.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Mmh,pagumu hapo.Maana wote wawili wanaweza kusababisha kifo.
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Hakuna dhambi ambayo haisameheki unaweza kuwasamehe wote

Wabaya wa leo wazuri kesho, wazuri leo wabaya kesho

Rafiki leo adui kesho adui leo rafiki kesho..dunia uwanja wa fujo

Samahe endelea na kazi na furahia maisha.
 

Forum statistics

Threads 1,214,254
Members 462,617
Posts 28,506,769