Anaomba ushauri afanyeje?


Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Habari kaka mimi ni msichana niliyebahatika kuolewa miaka kadhaa iliyopita, nikiwa katika ndoa yangu nilidanganyika nikatoa nje ya ndoa na huko nikakutana na mwanaume aliyejaliwa kuwa na mashine yauhakika nikawa nakula naye raha wakati huo mume wangu alikuwa nje ya nchi lakini aliporudi nikaachana na yule jamaa na kuendelea na mume wangu sasa tatizo nililonalo ni kuwa mume wangu ana kibamia sasa anashindwa kunipa raha nayotaka na hata nikimchezea vipi anakuwa kama mtu asiyejisikia zaidi ataniacha nihangaike hapo mwenyewe naye hana habari na hali huwa mbaya mara baada ya kumaliza mzunguko wa kwnza maana huwa hataki kurudia tena!
 
K

kamaghe

Member
Joined
Oct 30, 2009
Messages
14
Likes
2
Points
0
K

kamaghe

Member
Joined Oct 30, 2009
14 2 0
dada unachokofanya hapo unapokuwanaye huwa unacompare, hapo unakosea sana tu tulia na mume wako mweleze unachotaka na kwa upole si kwa dharau wala ukali wala dhihaka nina imani atakielewa.pia tulia dada na ndoa yako utaambulia kuachwa bure uje jilaumu tu
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Sasa lisa ni kaka gani uliyemwandikia thread hii? Maana umeanza na habari kaka.

Haya na akujibu huyo kakio
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,988
Likes
462
Points
180
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,988 462 180
Humwandai Vizuri mmeo, ulikubali kuona naye, ulifuata nini kwake? kama ana kibamia, hukukiona siku ya kwanza mnakutana kabla ya ndoa? au nyie ndo mnaofuata Magari na Pesa, mkiingia ndani ya ndoa sasa ndo mnaona hayo mapungufu na unaanza kucheat kwa kisingizio cha KIBAMIA? mie nadhani hufai kuwa mke wa mtu wewe, maana uliapa kwa shida na raha, sasa mmeo kasafiri kidogo tu wewe ushatafuta mwanaume mwingine, na maradhi je, hujamwambukiza huyo mmeo?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,179
Likes
33,545
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,179 33,545 280
Sasa lisa ni kaka gani uliyemwandikia thread hii? Maana umeanza na habari kaka.

Haya na akujibu huyo kakio
Afu huyu si yule Lisa aliyekuwa anatafuta mchumba baada ya kuchezewa sana? Si ndo ametoa na namba zake za simu? He!
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
87
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 87 145
Afu huyu si yule Lisa aliyekuwa anatafuta mchumba baada ya kuchezewa sana? Si ndo ametoa na namba zake za simu? He!
Si ndo hapo sasa? Au labda anaolewa tena lol maana naona siku hizi ni kawaida babu! Natamani ningeishi miaka ile yenu!
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Lol Lisa nimegundua hizi story una copy na kupaste basi uwe unaweka angala source mama.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,179
Likes
33,545
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,179 33,545 280
Si ndo hapo sasa? Au labda anaolewa tena lol maana naona siku hizi ni kawaida babu! Natamani ningeishi miaka ile yenu!
Enzi zetu tulikuwa hatuombi maushari ya kipuuzi kama haya. Ngoja niteme mate kwanza. Ptuuuu! Ugoro wangu unaniishia na hela sina.
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,973
Likes
122
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,973 122 145
Enzi zetu tulikuwa hatuombi maushari ya kipuuzi kama haya. Ngoja niteme mate kwanza. Ptuuuu! Ugoro wangu unaniishia na hela sina.
Hahahaha tema mate juu kisha yadake mpwa
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,667
Likes
660
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,667 660 280
kuna vituko hapa ndani loh dada nanihii hebu edit hiyo Sredi yako ili upate msaada wa wengi
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Afu huyu si yule Lisa aliyekuwa anatafuta mchumba baada ya kuchezewa sana? Si ndo ametoa na namba zake za simu? He!

Chrispin sio mm hebu soma vizuri hizo thread mm nimecopy from somewhere
usinidhalilishe bwana mm ni Mrs.
 
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
1,561
Likes
10
Points
135
Lisa

Lisa

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
1,561 10 135
Nashangaa sana , mm siko hivyo muwazavyo, mm nimecopy sehemu na kuileta humu jamaan, wewe Chripini na Fedel sitaki uchokozi.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Nahisi hayuko serious na hana uzalendo na upendo wa kweli kwa mume wake. How comes umeshindwa kutulia kwa mumeo na unamfananisha na jamaa yako??????
Nahisi ni kama humtendei haki na kama hujamwambukiza, basi itakuwa in bahati yake????
Saikolojikale anaweza kuwanajua nini kinaendelea moyoni mwako maana hajakuzoea ukifanya yale unayomfanyia kwa sasa. Unahitaji kututlia na kukumbuka mmetoka wapi, mpo wapi na mnaenda wapi! Adhawise ndoa yako ipo hata lini na unastahili kuomba msamaha kwa yale umemtendea mumeo.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,341
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,341 212 160
Nashangaa sana , mm siko hivyo muwazavyo, mm nimecopy sehemu na kuileta humu jamaan, wewe Chripini na Fedel sitaki uchokozi.
usemage unapozitoa bee!!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
55,179
Likes
33,545
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
55,179 33,545 280
Chrispin sio mm hebu soma vizuri hizo thread mm nimecopy from somewhere
usinidhalilishe bwana mm ni Mrs.
Mrs nani? We can make a deal unajua. Na mimi ni Mr. kwahiyo tuna cheo kimoja. Ni PM basi.
 
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
2,521
Likes
821
Points
280
M

mchajikobe

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
2,521 821 280
Achana na hako kabamia nenda kafuate huo mtalimbo uliouona unakufaa,alafu ukiachika rudi tena hapa tukushauri!!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
24
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 24 0
Nakutaki kila heri ila be very carefully.Najua watajitokeza wengi mno kazi kwako kufanya right choice.
 
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
154
Likes
1
Points
0
Sydney

Sydney

Senior Member
Joined Nov 10, 2009
154 1 0
Haha kweli hii imeniacha hoi sana jamani ... haha haha... Sasa ni hivi mi naona huyu dada hana uaminifu, maana kama aliweza kutoka nje ya ndoa na kukutana na kishawishi kama hicho ambacho kuepukika ni vigumu hapo kazi kweli kweli! Lakini haina neno siku hizi kuna dawa za kuongeza hiyo ni kitu iwe kubwa ya kutosha, mshauri mumeo atumie mwambie hautosheki, maana msema kweli ni mpenzi wa mungu, sio ?
 

Forum statistics

Threads 1,205,468
Members 457,927
Posts 28,195,110