Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Hivi wana JF tuulizana hivyi vyuo vikuu vetu kama UDSM, UDOM, MZUMBE na vingine vyote vinaendelea katika utafiti au katika kuboronga? Kwani mwisho wake havitakuwa na maana. Je nini kifanyike...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
:panda::panda::panda:Jamani, nilibahatika kuwa external examiner wa chuo kimoja cha biashara (CBE), hapa TZ hivi karibuni. Wakati napitia baadhi ya paper za wanachuo, nilishangaa sana kwa kweli...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Came across the following information wide and thought it may be of use. 1 Harvard University U.S. 2 Massachusetts Institute of Technology U.S. 3 University of Cambridge UK 4 University of...
0 Reactions
12 Replies
3K Views
kama kawa. wamemaliza mitihani. wamefulia. hawana bumu. sasa wanawindwa. wapewe pesa kidg. watumike kwenye maadamanaio haram. wengi wao wamekwama hawana naul wapo tu kwenye magorofa ya chuo.
0 Reactions
3 Replies
2K Views
UDHAMINI WA MASOMO USA HASA KWA KINA MAMA NA DADA www.lifeofmshaba.com: KWA WANAWAKE WANAOTAKA KUJIENDELEZA KIELIMU
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Hebu fikiria matokeo ya form four ya mwaka jana, kwa trend hii kwa miaka 5 au zaidi Tz itakuwa taifa la wajinga zaidi ili mafisadi akina RA waendelee kutawala-hii ni mbinu tu za hawa jamaa-make...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Ni jambo la kutia huruma kwa jinsi walimu wanaosimamia na kusahihisha mitihani ya f2 wanavyo zalilishwa. Kwanza malipo kwa karatasi ni 200/ tu. Afu tenda ya kusahihisha hufanyika kwa moja ya shule...
0 Reactions
1 Replies
2K Views
Mengi yameongewa kuhusu mgomo uliotokea CBE Dodoma na mimi nimeona vema niwape picha halisi ya mgomo huo. Mgomo ulianza Jumatatu ya tarehe 07/03/2011 na kumalizika Jumatano tarehe 09/03/2011...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
At my school during those years, teachers used to display results on the notice board in the order of individual performance. The best appears as number one, and the worst comes last. It is very...
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Waziri Elimu asimamisha mishahara ya walimu sekondari Na Fredrick Katulanda, Kwimba WAZIRI wa Elimu na Mafunzo ya Ufundi, Magreth Sitta, ameagiza kuwa mishahara ya walimu wote wa sekondari...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
President Jakaya Kikwete looks at JW 9242 F 7 G one of the jet fighters as he was visited at military camp of Tanzania people`s defence forces air in Dar es Salaam on Friday. (Photo: Amour Nassor)...
0 Reactions
0 Replies
4K Views
Nani ana contact za hawa jamaa, Nimejaribu kuwatafuta siku ya tano sasa hawapo hewani kwenye website yao.Nimejaribu hatakwa simu ya TTCL waliotoa kama contact yao inanipa ujumbe unaoashiria ni mbovu
0 Reactions
2 Replies
2K Views
Hellow nilikuwa nahitaji maelezo kuhusu mtu alie maliza form six miaka mitano iliyopita yaani 2007 pia ana Basic technician certificate NTA level 4 kwa masomo ya Electronics and Telecommunication...
0 Reactions
0 Replies
3K Views
i have been thinking of how will tz be kama kiwango cha ufaulu kinapungua daily na ndo tunaforward katika hii ishu!!!i cant say much coz it pains!!!!!!!!!!!!!!!! guyz wat do u think of this if...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Leo naibu wa viwanda na biashara ndg lazaro nyalandu kazindua shahada 2 za uzamili (master's program) - master of int. trade na master of int. business ambazo zinatolewa na UDBS. Ni jambo zuri...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Consolata Primary School Kila shule yenye hadhi enzi hizo ililazimika kuwa na bendi ya shule. Bendi ilipiga kila asubuhi wakati wa ukaguzi. Wanafunzi walikaguliwa kuanzia nywele, kucha nguo meno...
0 Reactions
0 Replies
3K Views
You can apply for a diploma if that one principal pass is in sciences. For science-based diploma courses requires students to have at least one principal pass and two subsidiaries. However, if you...
0 Reactions
0 Replies
3K Views
Kuna taarifa kuwa bweni la wavulana wa kidato cha sita Kaisho sekondari iliyoko Karagwe limeunguzwa usiku wa kuamkia leo 8.2.2011 lakini hakuna mwanafunzi aliyejeruhiwa kwa kuwa wote walikuwa...
0 Reactions
9 Replies
3K Views
naomba kuuliza ubora wa elimu inayotolewa nchini india as utakuta m2 kapata dv 4 au 0 hapa bongo bt anakimbilia india ambapo anaruhusiwa kusoma bachelor degree wakat hapa bongo nackia hairuhusiwi...
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Hivi walimu tunaelewa haki zetu au hatuelelewi? Maana walimu tuko kimya sana. Na hawa jamaa zetu wa cwt hawaeleweki! Sijui kama wenzangu mnawaelewa!. Hivi mshahara wa mwalimu aliyemaliza digree...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…