Ng'wanangwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
Ng'wanangwa
Last Activity:
Jul 15, 2018 at 10:16 PM
Joined:
Aug 28, 2010
Messages:
10,353
Likes Received:
1,209
Trophy Points:
280
Liked:
3,070
Gender:
Male

Share This Page

Facebook Twitter

Ng'wanangwa

JF-Expert Member, Male

Ng'wanangwa was last seen:
Jul 15, 2018 at 10:16 PM
    1. Maishamapya
      Maishamapya
      Thanks for the udates on Igunga elections. I like your objectivity
    2. spencer
      spencer
      :peep: UPO WANGU, THANKS ALOT FOR TODAYS POST.
    3. Ng'wanangwa
      Ng'wanangwa
      Kwa mujibu wa uchunguzi niliofanya katika kipindi hiki cha kampeni, nimegundua kuwa vijifulana na vijikofia vya CCM havivaliwi kama ilivyokuwa chaguzi zilizopita.

      Ni uchaguzi wa mwaka huu tu ambapo picha ya Kikwete zinachanwa kila zinapobandikwa kuliko wakati wowote ule. (Picha nyingi za Kikwete utazikuta mitaa wanayoishi Wahindi kama upanga na kisutu). Huku kwetu mbagaraa cheche kabisa. Picha ya Kikwete haina tofauti na tangazo Jahazi Modern Taarab.

      CCM lazima wasome alama za nyakati: wametutoa wapi, wametufikisha wapi na wanatupeleka wapi??
  • About

    Gender:
    Male

    Signature

    UNITED WE STAND
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...