• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Perry
Reaction score
943

Profile posts Latest activity Postings About

  • ummu kulthum
    senetor una majibu ya ukweli big up mwana
    M
    Hii mambo vipi watanzania elimu ya kujitegemea ndio msingi wa ajira kwa watanzania tukiwekeza katika elimu ya watu wazima kilio cha ajira kwa wengi kitaisha
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top