Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

SERA ya Taifa ya elimu inabainisha kuwa itatoa elimu kwa watu wote bila kujali upungufu wa wananchi wake hususan wenye ulemavu. Uhuru wa kila Mtanzania kupata elimu ni haki yake ya msingi...
1 Reactions
1 Replies
1K Views
Jf sisi tunataka kuanzisha Association inayohusu kutoa elm ya maadili kwa vijana hasa ktk mavaz je 2tumie mbinu zp il tufanikishe suala hil?
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Hello,am looking for somebody to help me out with my last installment school fees which is only 2mil. I have very good results from my last semester (upper second 3.8), i study hard but i really...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Wanafunz wa vyuo vikuu tz wamefungiwa kufanya mikutano yao hasa wanapo dai hak zao zinazoonekana kutotekelezwa na serika, likiwemo la kucheleweshewa mikopo yao. Je hii ni halali? Na maisha bora...
1 Reactions
2 Replies
1K Views
Mwishoni mwa wiki iliyopita Uongozi wa chuo iliwakamata wanafunzi wakiwa kwenye daladala ya ABIRIA pamoja na abiria wengine,wakaamulu gari liludi mpaka jengo kuu la utawala na kuanza kuwasachi...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Wanafunzi wa vyuo vikuu tz wamekatazwa kufanya mikutano yao ambayo wamekuwa wakiifanya wanapodai haki zao zinazopuuzwa na serikali ikiwemo kucheleweshewa mikopo yao. Je hii ni halali na haya ndiyo...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Fredy Azzah DISEMBA mwaka jana, Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi, ilitangaza matokeo ya mtihani wa darasa la saba ikieleza kuwa wanafunzi 9,736 wamefutiwa matokeo kutokana na kugundulika...
0 Reactions
0 Replies
2K Views
Ni swali nililoulizwa leo na bwana mdogo wa form one akaniahidi dhawadi ya bazoka nikipatia,nimepewa siku 2.Naombeni mchango wenu tugawane bazoka...!!! *zingatia-liwe katika lugha ya kiswahili tu
0 Reactions
44 Replies
11K Views
NAOMBA MWENYE TAARIFA KUHUSU NAFASI ZA KUSOMEA UALIMU KWA WALIOMALIZA KIDATO CHA NNE TUJUZANE. natanguliza shukrani
0 Reactions
6 Replies
11K Views
Kweli utafiti ulifanyika kubaini mazingira halisi ya shule zetu? je tuna madawati ya kutosha na yenye ubora?,nafikiri utafiti wa kina ufanyike juu ya hili,kwani si la kukurupuka.
0 Reactions
1 Replies
1K Views
WAJAMENI, nimefanikiwa kuandika kitabu kizuri sana, viwili actually, na lengo langu ni kuvitoa vitabu hivyo ili niviuze. mambo niliyoandika ni marketable sana hapa tz tena nimeandika kwa kiswahili...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
kwa anayefahamu mawasiliano kuhusu IFUNDA, naomba. Na pia shule ikoje kwa pcb msichana?
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Salamu kwenu Baada ya kumsikiliza mh Livingstone Lusinde akimwaga hotuba yake, kilichoniijia akilini ni kwamba kweli hizi communication skills tunazofundishwa Vyuoni ndio zinapaswa kuwa hivyo...
0 Reactions
7 Replies
2K Views
Hallow wana jamvi! ...naulizia kwa mwenye details za kutosha juu ya kusajiliwa kama Professional Engineer kwa mtu aliyemaliza Advanced Diploma ya IT au Computer Science. Je, unaweza kusajiliwa...
0 Reactions
1 Replies
1K Views
Habari wakuu, Mnaweza kunisaidia kuniambia au kunipa ujuzi kwamba,,inawezekana kubadilisha Jina lako Necta kama nimemaliza Form IV lakini Certificates zina Old Name, mimi nilikuwa nahitaji...
0 Reactions
4 Replies
2K Views
kuna rafiki yangu,ameniuliza,yeye alifanya mtihani wa form 6 mala mbili,mala ya kwanza alifanya masomo yote 4(arts)akapata principle 1, na subsidiary 3 mwaka unaofata akarudia tena...
0 Reactions
0 Replies
974 Views
It is undisputed that JF is the leading social network within our country and perhaps beyond our borders. with JF you get entertained as well educated. Members wa humu tunajiita great thinkers and...
2 Reactions
3 Replies
989 Views
Wadau naomba mnisaidie kunitaarifu Isogole sec ipo mkoa gan na kama kuna mtu ana contact plz anisaidie,ntashukuru kwa msaada wenu!
0 Reactions
12 Replies
5K Views
Jamani wale mliofaulia Longido sec hv? Shule inafunguliwa ln? Na wanavaa sare zp na rang gan? Nisaidien mm nipo mbali
0 Reactions
1 Replies
3K Views
Back
Top Bottom