Elimu ya juu full vitisho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Elimu ya juu full vitisho

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BG baba, Apr 4, 2012.

  1. B

    BG baba Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa vyuo vikuu tz wamekatazwa kufanya mikutano yao ambayo wamekuwa wakiifanya wanapodai haki zao zinazopuuzwa na serikali ikiwemo kucheleweshewa mikopo yao. Je hii ni halali na haya ndiyo maisha bora kwa kila mtz?
     
  2. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Fafanua umepata wapi?
     
Loading...