Jukwaa la Elimu (Education Forum)

If you have some College/School issues and wanna share with us, post them here!

On JF:

Samahani jamani naomba kueleweshwa nini maana halisi ya asilimia ya alcohol katika kinywaji cha bia au na vingine vyovyote vyenye kuwa na alcohol. Mimi kwa ufahamu wangu nilidhani mfano unaposema...
0 Reactions
2 Replies
5K Views
Jaman embu nijuzeni kuhusu hili kuhusu utolewaj wa mikopo kwa cozi mbalimbali' zipi ambazo hazita guswa kabisa?
0 Reactions
14 Replies
2K Views
Ni ajabu na kweli, mpaka sasa hata majina ya kusaini hayajatoka! Tarehe iliyotakiwa pesa ziwe tayari ni tar.3 may! Mpaka sasa kuna siku 17 zaidi! Hakuna taarifa zozote za pesa hiyo ya kujikimu kwa...
0 Reactions
9 Replies
1K Views
Leo zikiwa zimebaki siku 42 kumaliza semister ya pili wanafunzi hawajapata fedha yao ya kujikimu, kiukweli hali ya maisha hapa UDOM si nzuri kiuchumi, itambulike kuwa wanafunzi wengi walioko...
0 Reactions
18 Replies
2K Views
Wanabodi. Jana Mchana nilipata nafasi kumtembelea kaka sister yangu hapo IFM. ghafla nilibanwa na kahaja kadodogo. Nilichokutana huko ni vigumu kukieleza. Kwa ufupi choo cha akina dada warembo...
0 Reactions
10 Replies
9K Views
Nawashauri form6 na mnaoaply Elimu ya juu kuanziamwaka 1988 hadi sasa.Wengi wenu mnaaply tu kwa sababu kuna kuaply.Angalia Perfomance yako,angalia uwezo wa kiuchumi kwenu na Angalia loan capacity...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Jamiiforums members naomba ufafanuzi ktk fakati zifuatazo kwamba unakuwa nani na ajira yake nini,. -Bachelor of art in environmental disaster. -Bachelor of art in Geography and...
0 Reactions
4 Replies
5K Views
Wana JF kama mtu kaua six akichukua PGM. na kupata GS-S PHY-E GEOG-D MATH-D YAANI III-13 LAKINU o-level hakupiga chemistry. je anaweza kuchukua coz kama GEOLOGY, PETROLEUM ENGINEERING...
0 Reactions
19 Replies
4K Views
Nyie loans board mnadhìhrisha kabisa kwamba mnadharau kwa vyuo vngne mfano udom.chuo kama udsm tumewekewa bumu la mwisho cku nyingi sana na wala hata hamkutusumbua,lakn vyuo vngne mpaka leo hii...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Wana jf natumai wote mu wazima. Naomba kuuliza kitu kuhusu uelewa wa master programme na undergraduate programme, Kwa mfano mtu amesoma bachelor ya information system na Hana master ya information...
0 Reactions
1 Replies
826 Views
Napenda kuwatumia nyuzimtandao hizi ambazo zitawezesha vyuo vyetu na wasomi huko nyumbani Tanzania kuweza kupata na kushusha/pakua makala mbalimbali za kisomi yasiyopungua 8,000. HINARI, AGORA...
1 Reactions
0 Replies
2K Views
jamani naomba msaada kwani nimejisajili TCU(CAS) Baadaye nikaambiwa nimeshakuwa registered,lakini sasa ninapo log in system ina fail naambiwa nicheck user name na password..sasa kila...
1 Reactions
2 Replies
4K Views
Wahusisha wazazi, walezi majumbani Ni baada ya kampeni ya `watoto tuache tuseme` Tukio la Wanafunzi kufanya vitendo vya kulawatiana katika Shule za Msingi Yombo Buza jijini Dar es Salaam...
0 Reactions
14 Replies
3K Views
Mwanafunzi wa kidato cha nne aliyechaguliwa kujiunga chuo cha ufundi veta kibaha kongowe kafukuzwa chuo kwakuwa amekutwa na mimba hewa baada ya kwenda kupimwa katika zahanati ya kongowe. Hakuna...
0 Reactions
11 Replies
6K Views
Tafadhali naombeni ufafanuzi wa hizo titles hapo juu kwa kuwa katika pitapita zangu za vyuo mbalimbali nimekuta kuna utofauti huo!
0 Reactions
1 Replies
3K Views
A sweet lesson on patience. I arrived at the address and honked the horn. After waiting a few minutes I honked again. Since this was going to be my last ride of my shift I thought about just...
3 Reactions
3 Replies
1K Views
Kwa wale vijana wote wanaotarajia kujiunga vyuoni mwaka huu nawapa tahadhari kwamba MSIJARIBU KUJIUNGA NA CHUO KUKUU CHA UDOM kwani ni chuo kilichojaa siasa chafu, ufisadi, ukandamizaji, wizi...
0 Reactions
60 Replies
9K Views
you are all welcome to join camp east
1 Reactions
0 Replies
933 Views
Habari wakuu. Jamani naombeni ushauri. Hapa IFM saivi pana ishu ya watu waloshindwa kulipa ada katika muda uliopangwa ambao mwisho ilikua april 30 (hata mimi pia sijalipa) uongozi wa chuo umeamua...
0 Reactions
8 Replies
2K Views
Hìii jamiiforums members naomba ushauri namna ya kuchagua FAKATI za kusomea chuo kikuu bz sijui cha kusomea mchapuo wangu ni arts HGK kwa wenye expirience i need help from u na nimepata division 2...
0 Reactions
6 Replies
2K Views
Back
Top Bottom