rosemarie | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN
rosemarie
Last Activity:
Nov 22, 2017 at 12:17 PM
Joined:
Mar 22, 2011
Messages:
6,758
Likes Received:
991
Trophy Points:
280
Liked:
362

Share This Page

Facebook Twitter

rosemarie

JF-Expert Member, 41

rosemarie was last seen:
Nov 22, 2017 at 12:17 PM
    1. stevelwa
      stevelwa
      mambo vp mdau, mi nmevutiwa na jna lako na mdau mpya hapa jukwaani so napitia tu kukusabahi walau mambo mawili matatu tukawa tunapeana maelekezo. poa
    2. Donnie Charlie
      Donnie Charlie
      ni maelezo marefu lakini nijaribu kiufupi jahadhari na link ambazo unawekewa ila wewe huzifahamu mfaano mtu anakutumia email kukupa invitation ktk mitandao hii ya kijamii alafu anakwambia follow this link to huku unaambiwa weka full details zako kuwa registered member. ingia katika mtandao ambao anwani yake unaifahamu vizuri.
    3. AshaDii
      AshaDii
      Director..... Hi Broda....

      THANK U for your concern.... Ni kweli nilipotea
      but I am kind of back, Have been so busy.

      How are you Lakini?
    4. rosemarie
      rosemarie
      mkuu Jmushi pale weru weru pale lyamungo sinde pale kwa wakina lema pale
    5. jmushi1
      jmushi1
      Ha ha ha!Episode were weru sehemu gani mkuu, maana mimi maeneo yangu hayo yote.
    6. AshaDii
      AshaDii
      Hey thea.... Thank you for the
      acknowledgement Director1. It aint me...
      we just share the complexion.
    7. The Finest
      The Finest
      Pamoja mkuu nahisi vitu vyako vitakuwa ni hivi kama sijakosea
    8. The Finest
      The Finest
    9. AshaDii
      AshaDii
      Thank you Director... That is kind of you.
    10. Mwanaukweli
    11. Felixonfellix
      Felixonfellix
      ukaaji wake, size yake na muda pia
    12. redSilverDog
      redSilverDog
      sijui, sijwahi kutmia hio kitu, muulize yule aliekupa..
    13. redSilverDog
      redSilverDog
      umeicheki freshi? mimi kwangu inafunguka..
    14. SHAROBALO
      SHAROBALO
      mh!! kama umeshafungua hiyo page

      kunasehemu unaandika page unayo taka au unai paste pale. mfano unaandika www.google.com halafu unabonyeza GO
    15. SHAROBALO
      SHAROBALO
      Thanx mkuu, ninavyofaahamu mimi kwa elimu yangu shallow shallow ni kwamba proxy inakuwa ni mtu wa kati. kati ya vitu viwili so inakuwa hakuna connection au mahusiano ya moja kwa moja. ila kitaalamu a proxy server is a server (a computer system or an application) that acts as an intermediary for requests from clients seeking resources from other servers.

      infomation zaidi zipo hapa mkuu Proxy server - Wikipedia, the free encyclopedia
    16. Lizzy
      Lizzy
      Mhh aika mbe!!Ila usimaind uchokozi wa jamvini twachangamshana tu kule!
  • About

    Birthday:
    Feb 6, 1976 (Age: 41)

    Signature

    [SUB]I DEMOLISH MY BRIDGES BEHIND ME [/SUB][SUB]THEN THERE IS NO CHOICE BUT TO MOVE FORWARD [/SUB]
    [SUB]

    [/SUB]
Loading...