Ni fakati gani ambazo hazitapewa mkopo mwaka huu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni fakati gani ambazo hazitapewa mkopo mwaka huu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tabibumtaratibu, May 8, 2012.

  1. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,231
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Jaman embu nijuzeni kuhusu hili kuhusu utolewaj wa mikopo kwa cozi mbalimbali' zipi ambazo hazita guswa kabisa?
     
  2. N

    Neriah JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    mi naona ambao hawatapata mkopo ni wale waliopata division 3 na wanataka faculty zingine zaidi ya education
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,872
    Likes Received: 1,285
    Trophy Points: 280
    Wameshasema kabisa kiasi watakachotoa kwa kila faculty, endeleeni kujipa moyo tu. Hata mwenye div I, akienda B.A in History hapati kitu.
     
  4. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    ngwini wote hawapati kitu.over
     
  6. wejja

    wejja Senior Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He he he he, haya mister injinia. Certificate in water networks engineering
     
  7. r

    roy manning New Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    faculty zote ambazo hazina priority kwa serikali,hvy ukizichagua ni uamuzi wao kukupa au la huku vigezo vingine vikihusishwa!
     
  8. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nendeni huko huko kwenye ualimu
     
  9. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i dislike this!
     
  10. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,389
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Za wanaarts na biashara karibu zote,science mambo nyweee
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Fakati ndo nini? Wasomi wa siku hizi mnachosha! Ningejua jina lako ningehakikisha hatupotezi kodi zetu kwako!
     
  12. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,231
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    kwa nini mkuu?
     
  13. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,541
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    mbona una-genaralize hivi? Ww na nani hamtapoteza kodi zenu !!!
     
  14. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kaka, hii profesheni yetu imekukosea nini? mimi mbali ya kua nimesomea IT (higher diploma), lakini pia bado ni mwalimu wa sekondari, kazi ninayoifanya hadi leo hii. kwakweli posti zako zinanihuzuhunisha sana, badili tabia jimbi
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,459
    Trophy Points: 280
    Mimi na walipa kodi ya mapato wote wavuja jasho hapa tz Shardcole. Wewe unalipa kodi kiasi gani kwa mwaka na unajua inaweza kusomesha vijana wangapi kwenye 'fakati' yoyote?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...