Aibu chuo cha usimamizi wa fedha (ifm)


T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Wanabodi.
Jana Mchana nilipata nafasi kumtembelea kaka sister yangu hapo IFM. ghafla nilibanwa na kahaja kadodogo.
Nilichokutana huko ni vigumu kukieleza.
Kwa ufupi choo cha akina dada warembo floor ya kwanza ambayo nimeambiwa wanaishi watu wazima (Master) hamna kabisa maji.Ukitaka kwenda haja itabidi utafute maji nje. kwa kweli ni sehemu chafu sana ni hatari kwa afya ya warembo hao. Unaweza kufafanisha kama choo cha baa. na sio sehemu ya wasomi.
inasemekana huu mwezi wa 5 maji hayatoki, wanadai tatizo ni dogo sana lkn kutojali kwa wakuu ndio kumefikia haya. wanadai washazungumza sana na wahusika, lkn hakuna anaejali na hakuna dalili ya uongozi wa kulitatua.kwa
TUNAJIULIZA.
SASA ALIEPEWA JUKUMU HILI DOGO ANASHINDWA KULITEKELEZA, AKIPEWA TAASISI NYETI KAMA YA UMEME.
NCHI INAWEZA KUKAA GIZANI BILA YA KUJALI?
KUNA TAFUTI GANI YA UONGOZI WA WASOMI NA UONGOZI WA WAUZA SAMAKI FERI?
 
Boonabaana

Boonabaana

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
227
Likes
2
Points
33
Boonabaana

Boonabaana

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
227 2 33
Kama wana chuo wa hapo IFM tatizo la choo siyo issue kwao, weye mpita njia kinachokusumbua ni nini hadi uwasemee?
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
971
Likes
39
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
971 39 45
Jibu lako linaonesha kama wewe ndiye mhusika mkuu wa hilo tatizo hapo IFM.
 
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2011
Messages
1,138
Likes
3
Points
135
tatanyengo

tatanyengo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2011
1,138 3 135
Kama wana chuo wa hapo IFM tatizo la choo siyo issue kwao, weye mpita njia kinachokusumbua ni nini hadi uwasemee?
Kwa mtu makini yeyote akiona tatizo popote lazima achukue hatua kama alivyofanya mleta thread.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
kama tatizo hili litaachwa kipindupindu kitatokea tu
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,973
Likes
1,237
Points
280
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,973 1,237 280
Halafu hawa wanachuo wakigoma wapigwa mabomu. This country bwana hadi wafanye kama ikwiriri ndo watu watashtuka!
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,713
Likes
1,264
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,713 1,264 280
Wenzio hawaoni shida....hangaika na matatizo yako.....
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,346
Likes
147
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,346 147 160
Kama wana chuo wa hapo IFM tatizo la choo siyo issue kwao, weye mpita njia kinachokusumbua ni nini hadi uwasemee?
Kwamfano wewe una kabint kako ka miaka 14 then unasikia mie nakaparamia, hutasema kwasababu kenyewe hakajalalamika? hebu jamani tuanze kuwa responsible ukiona mtu anaharibu mkemee sio useme haikuhusu, humu ni room for great thinkers kama hupati wenzako nenda kwenye jamvi la shigongo
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,872
Likes
159
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,872 159 160
kama wana chuo wa hapo ifm tatizo la choo siyo issue kwao, weye mpita njia kinachokusumbua ni nini hadi uwasemee?
mbona wamarekani wanatusemea sisi watanzania!?
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
84
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 84 0
Utamaduni wa wengi Tanzania ni kuwa choo ni sehemu chafu na hapapaswi kuwa pasafi. Wako very wrong chooni ndio kunatakiwa kuwe pasafi kuliko sehemu yoyote ile.
 
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
1,757
Likes
41
Points
145
mama D

mama D

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
1,757 41 145
ada kubwaaa huduma finyu, sijui elimu wanayopewa katika mazingira hayo kama itakua na ubora kweli!??

au ndo tuseme wao kazi yao ni kusimamia fedha tu hayo ya usafi hayawahusu??


AIBU sana
 

Forum statistics

Threads 1,273,063
Members 490,259
Posts 30,469,410