JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
NA KULWA MAGWA, DODOMA WAZIRI wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Benard Membe, amesema watuhumiwa wa suala la ununuzi wa rada uliolisababishia taifa hasara kubwa, wanafahamika...
0 Reactions
0 Replies
1K Views
SERIKALI imeondoa kodi kwenye baadhi ya bidhaa za ujenzi kwa askari polisi ili kuwawezesha kujenga nyumba kwa gharama nafuu kulingana na vipato vyao.Hatua hiyo imechukuliwa siku chache baada ya...
0 Reactions
4 Replies
1K Views
Tigo sio tusi tu kwenye Kiswahili chetu kileee, ila hata kwenye teknolojia. Ndo maama uzi huu nimeshindwa kuutuma kwenye jukwaa la malalamiko, wala jukwaa la lugha wala jukwaa la teknolojia...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Umelikuta embe dodo chini bado linatoa utomvu.Tatizo umelikuta embe hili chini ya mpapai na huu mpapai haupakani na mwembe wowote.Utachukua uamuzi gani?utalila au utaliacha?
0 Reactions
24 Replies
3K Views
She is the talk of the society I live in. Among men for she is beautiful, very beautiful and I am not that handsome (Ok I am lying. You can call me dark but not handsome!), and among wives...
0 Reactions
3 Replies
2K Views
Kuna jamaa mmoja alikuwa amebebwa kinguvu kupelekwa milembe baada kuonekana ni kichaa,sasa jamaa akawa anajaribu kujitetea: Jamaa: jaman naomba muelewe kuwa mimi sio kichaa kwani...
0 Reactions
10 Replies
3K Views
Chungwa linauzwa sh.100 na Embe linauzwa sh.200.Nimenunua chungwa kwa sh.100.Mkononi mwangu nina chungwa lenye thamani ya sh.100,muuzaji nimemkabidhi sh.100 yangu.Nikimpa chungwa,atakuwa na sh.100...
0 Reactions
23 Replies
3K Views
Hivi ikitokea umebanwa na kujamba halafu mbele ya watu wa heshima utafanyaje?
0 Reactions
27 Replies
3K Views
Hello everyone !!! I'm newbie on forum so I hope I will make more friends here, I am webdesigner, my site's funny sms - Funny SMS Text - Messages, Love, Birthday, Lovely, SMS Jokes in Hindi &...
0 Reactions
3 Replies
1K Views
Namshukuru mwenyezi mungu mjaza neema ndog ndogo na kubwa kwa kutupa mwenza wa kauutkumbusha kama kuna hbday ilikuwa saa kama ya leo mida kama hii mama mzazi alipoenda kukimbilia mwanyamala...
3 Reactions
23 Replies
3K Views
Hii hutokea mara moja kwa mwaka dear... Hivi I am hoping kua as much as it is a Monday baada ya kazi utabwaga kazi chini na kurusha mikono juu ukibanjuka tu.... I am happy kua hapa JF we are...
12 Reactions
212 Replies
15K Views
Tangu uhuru makabila haya yamepigwa chini na makabila madogo madogo! Maendeleo ya mikoa yao yako chini sana, ingawa natural resources nyingi zinatoka huko. Kisiasa tangu akina James Mapalala...
0 Reactions
212 Replies
36K Views
Cheki jamaa alivyopewa kitu...!hahahahaha Hii hawezi kusahau maisha...
0 Reactions
0 Replies
876 Views
hivi kwa mfano umefumaniwa na mke wa mtu halafu mwenye mke anakuambia chagua adhabu kati ya hizi:-1-akutembeze uchi mitaani 2-akugeuze ale tigo utachagua ipi?
0 Reactions
7 Replies
1K Views
A male patient is lying in bed in the hospital, wearing an oxygen mask over his mouth and nose. A young student nurse appears to give him a partial sponge bath. “Nurse,”‘ he mumbles from behind...
1 Reactions
1 Replies
1K Views
"Hi honey. This is Daddy. Is Mommy near the phone?" "No Daddy. She's upstairs in the bedroom with Uncle Paul." After a brief pause, Daddy says, "But honey, you haven't got an Uncle Paul." "Oh yes...
0 Reactions
36 Replies
4K Views
Lizzy,MJ1,Ashadii,Husniyo,Aspirin,Pdiddy,Woman of substance,AD,SL,BB,Dena ,Nyamayao,King'asti,DC na vingunge wengine wa mmu embu rusheni nyuzi mpya hapa mmu,acheni uvivu bana!!!!!. ps: niko...
2 Reactions
46 Replies
4K Views
nitakuwa ndani ya Iringa mjini kuanzia Jumatano, ningependa sana kuonana na wana JF ambao mnaishi Iringa Kama vp tuwasiliane.. nitumie PM ili tupeane mawasiliano...
0 Reactions
11 Replies
2K Views
A man was walking in the street when he heard a voice. "Stop! Stand still! If you take one more step, a brick will fall down on your head and kill you." The man stopped and a big brick fell right...
0 Reactions
2 Replies
1K Views
Jamani, baba mwenye nyumba wa ninapoishi, jumamosi alijaaliwa kupata mtoto wa kiume. Mtoto kapewa jina Graduation. Nikauliza kwanini mtoto aitwe hivyo, kasema anataka mwanawe asome hadi awe Rais...
0 Reactions
9 Replies
2K Views
Back
Top Bottom